Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi na wana DMV, USA. ila alieshindwa uraisi wa jumuiya???

Discussion in 'Jamii Photos' started by mzurimie, May 20, 2012.

  1. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Nimeweka hizi picha baada ya kuona aliyeshindwa kuwa Raisi wa Jumuiya ya waTanzania wa DMV, amekimbilia kukaa pembeni mwa raisi na Raisi wa jumuiya hayupo karibu naye.

    Sasa hii nafasi ni kwa nini huyu dada ameikimbilia ni humu mtandaoni niliona alishindwa? na viongozi wengine wa jumuiya kwa nini hawakukaa karibu?

    Dada ungemwachia raisi wenu wa DMV akae hapo aongee na Mzee wa nchi yetu.

    picha kutoka global publisher.

    usa1.jpg

    usa2.jpg
     
  2. Sunday Ngakama

    Sunday Ngakama Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kusaidiwa jamani, hivi DMV ndio nini?
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,041
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    hata mimi nataka kufahamu.kwa jinsi ninavyoona hii thread inafahamika zaidi kwa alieileta.
     
  4. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Department of Motor Vehicle....sisi wamatumbi haituusu.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ushauri kwa wanaoleta habari za DMV [DC/Maryland/Virginia hapa.... somehow mnakua mnajidhalilisha kwa kufikiri kila mtu anajua DMV ni nini au kila mwana JF basi anajua ayanoyoteka huko... asubihu mlileta tangazo la kubadili tarehe ya mkutano wa CHADEMA DMV sasa mnaleta habari kimini kama nguo iso na heshima

    Kwakweli kwa namna fulani mnabehave below expectations.... uswahilini kwetu DMV yaweza kuwa chochote kile hata matusi

    HEBU KUWENI KAMA MNA UPEO KIDOGO TU WA KUWEKA HABARI IN A MATURE MANNER
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    DADA MUUZA VITU (DMV) au??
     
  7. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Dont Mess with Vigina = DMV
     
Loading...