Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi na mshauri wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Washawasha, Nov 27, 2010.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari zenu waheshimiwa wote,kuna kitu kidogo kinanitatiza na tumefundishwa ya kwamba asiyejua amuulize anayejua,mimi nilikuwa nataka kujua,
    1.Hivi Raisi ni katika suala gani anamuhitaji mshauri wake na je huyu mshauri ana haki ya kupewa ulinzi kama wanavyolindwa mawaziri?

    2.Na je Raisi ana idadi ya watu wangapi wanaomzunguka kikazi?
    3.Je?mabodyguard wake ni usalama wa Taifa au ni Wanajeshi na ni wangapi.
    4.Je?familia yake ina haki ya kutumia dola kisheria(namaanisha inaweza kutoa order kwa matakwa yao na ikatekelezwa)
    In short nilikuwa naomba msaada wowote kuhusu Raisi na muongozo wa utendaji kazi wake.
    Ahsanteni
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Aaahhh maswali yako mengine hayana maana kabisa....kujua idadi...ww itakusaidia nn???uliza mambo ya maana...bwana swali 2 halina maana....
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kutaka kujua idadi kutanisaidia sana Mh,sababu nataka kutunga mchezo sasa niko ktk research ili kujua ni wa2 wangapi wanahitajika ili niweze kufanikisha hilo,ila naomba samahani kwakuliona suala hili ni la kipumbavu
     
Loading...