Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi na kikumbusha cha kuteremsha vyandarua, saa 3 usiku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makene, Oct 20, 2012.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hakika tangazo lile lingekuwa na mashiko iwapo yeye presida angeonekana katika mazingira ya utayari wa kwenda kulala,

    Iwapo angeonekana amevalia pyjama au kanga ingekuwa nzuri zaidi, sasa wanapomuona sebuleni kwenye kochi amevaa suti inakuwa kama anafanya utani tu.
     
Loading...