Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi Mtarajiwa Dr. Slaa kutomtupa mkono Prof. Lipumba wa CUF

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Rutashubanyuma, Oct 21, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Pamoja na matarajio yetu kuwa Prof. Lipumba umaana wake kwenye siasa za humu ndani unaelekea ukingoni lakini kwa vile CUF itafanya vizuri na kuongeza viti vya ubunge na hakuna chama kitakachokuwa na wabunge wengi Dr. Slaa atamvuta shati Prof. Lipumba na kumpa wadhifa wa Mshauri wa Siasa na Uchumi Ikulu kazi ambayo hata hivyo profesa ana uzoefu nayo tangia siku za Bw. Mwinyi alipokuwa ni Raisi.

    Kwa kufanya hivyo CUF na Chadema wataingia makubaliano ya kuunda serikali ya umoja chini ya kaka yetu mpendwa Dr. Slaa.

    CCM nao hawatatupwa kwani dada yetu mpendwa Prof. Anna Tibaijuka atakuwa Waziri Mkuu wa kwanza mwanamke katika historia ya nchi yetu.

    Hili kidogo linashangaza kwa sababu CCM na ngebe zote za kuwajali na kuwaenzi wanawake za miaka takribani 50 zilikuwa ni changa la machoni ili kunasa kura za akina mama kwani hata uwaziri mkuu CCM imekuwa ikiwawekea ngumu akina mama!!!!!!!!!!!!

    Huu utakuwa mwanzo wa ukombozi wa nchi yetu........

    MUNGU IBARIKI TANZANIA .........MUNGU IBARIKI AFRIKA..................
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    labda lipumba ndio amfanye slaa kuwa waziri wa makanisa na madhehebu ya kikristo kwani PHD yake ni ya madhabahu!
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,545
    Likes Received: 2,542
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe huwezi kuchangia kitu hadi uingize dini she........kabisa.
     
  4. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Al masjid el nur
     
  5. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We madr..........sa yamekuharibu........
     
  6. m

    mubi JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ,
    Tanzania kuna wizara ya makanisa na madhehebu ya kikristo?.....Ni vizuri uwe na uelewa wa kitu kilichoandikwa ndiyo uweke comment...Tanzania kabla ya utumwa na ukoloni, wengi wao walikuwa hawana dini. Naona wewe ni mtu usiyeelewa vizuri neno la Mungu. Nakuomba upate kuhudhuria mafundisho ya neno la Mungu ili upate HEKIMA na UFAHAMU na siyo kuchochea chuki.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    This is a crap! sorry
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ndiyo maana wenye PhD za kupewa kama Msaada, hawawezi kuishi bila kuendelea kuomba misaada kwa nchi zao.

    Kumbe ndiyo hii imewapofusha na kuwafanya muanze kuona dunia ni Black or White Only.

    Poleni sana sana. Hivi Prof. Sarungi kuwa Waziri wa Ulinzi, mlifikiria nini? Jamaa si Dr wa mifupa ?

     
  9. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukisikia matapishi ya nguruwe ndio haya. Umewahi kuona nani akifaidika na udini duniani.

    Acha kudandia mada za watu na kujaza matapishi ya swine.

    Unanuka!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...