Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi mtarajiwa Dr. Slaa Dodoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by analysti, Sep 1, 2010.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    ljgdddddddddd, kvghvhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  2. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Ninahitaji kujua ratiba ya Campeni za Dr. Slaa. Nafikiri ni vizuri tuipate mapema ili tuweze kupanga mambo yetu ili tusijekosa kumsikiliza. Ni matumaini yangu kuwa kupitia hapa tutapata ratiba hio mapema sana.
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hii hapa
     
  5. M

    Msuruhishi Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Ahsante kwa ratiba hiyo. Baada ya kuipitia nmegundua kuwa kuna gaps kubwa sana. Ni muhimu kutambua kuwa wananchi wa mijini tayari wanaelewa maana ya upinzani na hivyo wako tayari kupigia kura chaguo la CHADEMA. Kazi kubwa iko vijijini ambako watu wanadhani wakijihusisha na upinzani wanatenda dhambi ya mauti. Wanaamini pia kuwa 'big brother' CCM anawaona na atawaadhibu wakithubutu kuchagua upinzani. Huko ndiko upinzani unatakiwa kutumia nguvu ya ziada. Huko ndiko wapiga kura wengi waliko. Katika baadhi ya mikoa, kuna wilaya zimeachwa kabisa. Kwa njia hii ushindi tunauweka mashakani. It is not too late to make changes to the programme, I hope.
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mimi nadhani ni tofauti, angalau wao wana muda kuhudhuria mikutano ya kampeni. Mfano Dr Slaa atafanya mkutano Dodom saa 9 mchana, unafikiri wafanyakazi wengi ambao muda wa kazi unaishia saa 11 jioni watahudhuria? Vijiji upinzani wanaujua ila kwa wale waliowahi kuchagua upinzani mfano Moshi Vijijini Serikali iliwatelekeza wakazidi kuwa maskini hivyo hawaoni tena faida ya kuongozwa na Mbunge wa upinzani.
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  8. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    asante kwa ratiba
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hebu tuwekeeni ratiba ya CCM na CUF kwa wale ambao wanazo. Asante.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Asante kwa ratiba mkuu ili wakija maeneo niliko niweze kuhudhuria.
    That day mwajili atanisamehe
     
Loading...