Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi Mtarajiwa Dr. Slaa apania kuteua Waziri Mkuu wa kwanza mwanamke

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Rutashubanyuma, Oct 21, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Moja ya mifupa ambayo imeishinda CCM kuitafuna ni kumteua mwanamke kuwa Waziri Mkuu. Mfupa huo kaka yetu Dr. Slaa ambaye tunatarajia kumvika joho la Urais wetu hivi karibuni nimepata tetesi ameamua kuhakikisha anautafuna huo mfupa kwa kumteua mwanamke wa kwanza katika historia yetu ya nchi yetu kuwa Waziri Mkuu.

    Kwenye hili, CCM wao wamekuwa magwiji wa ngebe na porojo tu na hakuna utekelezaji wa vitendo. Sasa mchapakazi Dr. Slaa atakapotinga Ikulu atafuta hii aibu kwenye taifa letu la kutokuwa na mwanamke kwenye ngazi za juu za uongozi wa taifa hili.

    Mimi ninapendekeza ayafikirie majina haya matatu kwa sababu nitakazozitaja hapo baadaye kidogo:-

    1) Prof. Anna Tibaijuka........................CCM

    2) Ms. Anna Makinda............................CCM

    3) Dr. Asha Rose Migiro........................CCM

    Sababu zangu za kuwapendekeza akina mama hawa kutoka CCM ni:-

    Kwanza, kupunguza misuguano iliyojionyesha kwenye chaguzi hii kati ya CCM na Chadema,

    Pili, ni matarajio yangu kuwa CCM bado itakuwa na wabunge wengi zaidi Bungeni na hivyo kutowashirikisha kabisa italeta ugumu katika kupitisha miswada ya serikali bungeni,

    Tatu, ni mahitaji ya kikatiba ya kuwa kwa vile kama matarajio yangu yatakwenda saawia basi CCM ndiyo itakayoongoza kwa wabunge wengi Bungeni na hivyo ni haki yao kutoa Waziri Mkuu na kuteua mwanamke kuwa Waziri Mkuu kutoka CCM Dr. Slaa atakuwa kawafunga CCM bao la kisigino kabisa.......chuki zitoke wapi baada ya kuwaenzi hivyo?

    Nne, akina mama ni viongozi wazuri na huona mbali sana na kwenye kipindi hiki cha mpito kutoka utawala wa kiimla kwenda kwenye utawala wa kidemokrasia busara zao tutazihitaji sana. Wanawake wana subira na ni wa vumilivu na wengi wao siyo waroho wa madaraka au kujiingiza kwenye aibu za kusaka mali na mara nyingi wapo tayari kujinyima ili kulinda uhai wa jamii.

    Hatutagemea kati ya hawa niliowapendekeza kuhusishwa na tuhuma za wizi na ubadhirifu wa mali ya umma kama baadhi ya wanaume ilivyowatokea siku za karibuni...

    Ni vyema nanyi wanajamvi mkatumia nafasi hii kuiangalia nafasi hii ya uwaziri Mkuu imwangukie nani yule.....sote tunajua hakuna kama mama.........au vipi?........
     
  2. F

    Fikra Pevu Senior Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni tetesi au matamanio yako
     
  3. M

    Mkandara Verified User

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Waziri mkuu ni lazima atoke chama tawala ili Chadema wapate usimamizi mzuri wa sera zao...
     
  4. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Not Anna Makinda Please. I hope you remember the way she tried to suffocate opposition in the Prliament. Also find out the appartments under her name does it march with her income. She is a CCM fanatic not a politician.
     
  5. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii hoja ilianzia huku:

    <LI class=g>NCCR yaahidi uhuru vyombo vya habari

    - [ Translate this page ] 30 Ago 2010 ... *Rais wao kuteua waziri mkuu mwanamke. Na Godfrida Jola. CHAMA cha NCCR-Mageuzi kimezindua Ilani yake ya uchaguzi mkuu wa mwaka huu, ...
    www.majira.co.tz/index.php?option=com...view... - Cached
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwanza silahaa hashindi uchaguzi huu..pili mama anna mpaka pinda atolewe na jk ambayo itakuwa ni moja ya tukio zito nchini ,...
    naona ni bora mama tiba akawa kwenye nafasi ya membe mana anaupeo mkubwa kwenye tasnia hiyo
     
Loading...