Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi mstaafu wa marekani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LexAid, Dec 1, 2011.

  1. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Habari zinazosemekana ni kwamba X Presida wa Marekani bwana GW amewasili Dar es Salaam Inernational Airport leo Alhasiri. Kesho Hasubui na mapema atakaa na kamati yake kudiscuss kuhusu mradi wake wa URANIUM!
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Tanzania kazi tunayo na hawa jamaa wasiokuwa na urafiki na yeyote yule. Nalog off
     
Loading...