Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi kuteua majaji ni sawa?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kelvinkipeta, Feb 21, 2012.

  1. k

    kelvinkipeta Senior Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je ni sawa raisi kuteuwa majaji?naomba hili pia litupiwe kwenye mabadil;ioko ya katiba.ni jukumu letu
     
  2. c

    chegreyson JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwa katiba ya sasa ndivyo inavyosema.
    Rais kuteua jaji sio kosa ila katiba ingetamka kuwa mara baada ya rais kumteua jaji, ni lazima kamati ya bunge inayohusiana na mambo ya sheria na katiba imhoji mteule na kumpendekeza kwa rais kuwa anafaa au hafai.Baada ya kuangalia vigezo mbalimbali.
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Tena mahojiano hayo yawe open to the Public
     
Loading...