Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi Kikwete tubu kwa Watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, May 27, 2011.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi ningemshauri Raisi Kikwete badala ya kulalamika atubu mabaya kwa Watanzania na atoe ahadi na kufanya jitihada za kubadilika. Kikwete hagombei tena urahisi huu ni wakati wa kufanya kazi bila siasa!.

    Raisi aambie watu ukweli.

    1. Kwamba amekuwa na urafiki wa karibu na mafisadi kitu ambacho si kizuri kwa nchi na jamii yetu
    2. Tatizo la umeme ni kubwa kuliko alivyokua akifikiria na aombe msamaha kwa mikataba mibaya na aseme anafanya nini kurekebisha shughuli.
    3. Aseme ukweli kwamba mambo mengi amefanya kisiasa badala ya manufaa ya nchi. Atoe mifano na kusonga mbele
    4. Aseme ukweli kwamba Chadema ni nzuri kwa nchi na CCM inatakiwa kubadilika atoe mifano na asema atafanya nini
    5. Aseme ukweli kwamba amekuwa kiongozi thaifu kwa muda na upole wake umetumika vibaya na mafisadi wengi. Asema atakuwa mkali na kuweka maamuzi kwa munufaa ya Tanzania
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hawezi akakiri hayo kwa sababu tz imejaa wajinga kibao hakuna anayedemand kikwete akiri hayo,kungekuwa na umhimu huo watu wasingemchagua jk mwaka jana.
     
  3. g

    gambatoto Senior Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umechemsha mkuu, Ukweli si sera ya Magamba.
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Roho zitawauma hadi mfe na. JK. yupo na ataendelea kuwepo wakati ninyi mnasubiri muambiwe ukweli na slaa. JK rais amiri jeshi mkuu.
     
Loading...