Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi Kikwete nchi yako ya Tanzania inabakwa iokoe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nitonye, Jan 17, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mheshimiwa sikia kelele za kuomba msaada kutoka kwa nchi yako unayoiongoza maana ni kama kelele azitoazo mwanamke anapokuwa anabakwa.
    Mheshimiwa nchi yako imekuwa kama pango la wanyang'anyi kila mtu anaiba anavyotaka bila kuwepo na ulinzi wowote.
    Mheshimiwa umeshindwa kumsaidia mwanamke huyu Tanzania na kupanda kwa gharama ya maisha lakini kipato kinazidi kushuka.
    Mheshimiwa umeshindwa kumletea maisha bora huyu Tanzania na hivyo kuacha akibakwa kila siku na wageni
    Mheshimiwa mafisadi wanaongezeka kila uchao na wewe umenyamaza.
    Mheshimiwa sio kila kitu unatabasamu mda mwingine unakunja sura unatoa maamuzi
    Mheshimiwa msaidie huyu mwanamke asiendelee kubakwa maana maumivu ya kubakwa hayasauliki
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sekeseke la mama na baba mwenye nyumba kuwachungulia limekwisha mkuu?
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    ukiona manyoya ujue kachinjwa, mkuu kashatupiwa virago ndo maana kaongeza kilio..nitonye JK ni sikio la kufa,tushamuonya sana kaweka pamba,labda sauti za ndege zimeziba masikio
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mkuu ninashukuru limeisha ila wametoa onyo kali sana ambalo ni gumu sana aisee
     
  5. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,461
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Anaebaka hawezi jua maumivu ya wanaobakwa....So ni maumivu kwa kwenda mbele imagine mishahara kwa wafanyakazi inasua na bado ni kiduchu lakini gharama za maisha zinapaa yani sipati picha 2015 ni mbali...madaktari wanataka kugoma serikali baada ya kukaa chini na kusilkilza kilio chao wanawatisha bila kujua tupo kwenye nyakati zipi....ipo siku wataikimbia nchi yao
     
Loading...