Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi Kikwete na Majibu ya Chap Chap

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Jul 27, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mwandishi wa habari: Muheshimiwa raisi unajua ni kwanini nchi yako ni masikini?
    JK majibu: Hata mimi sijui........!

    Mwandishi wa habari: Muheshimiwa raisi utafanya nini kundokana na giza?
    JK majibu: Kwani mimi Mungu.....!?
     
  2. S

    Sambega Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Umesahau na hili.......Mwandishi; Unadhani ni kwanini watoto wa shule wanapata mimba? JK; Ni kiherehere chao! Sababu ya majibu chap chap ya JK ni mawazo mgando ya watanzania wapiga kura. Ukiwauliza;...chama zaidi ya CCM kinaweza ongoza nchi? Watakujibu; Hapana,wataleta vita!
     
  3. S

    Sambega Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nchi yaelekea shimoni.
     
  4. O

    Omr JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nyie ndio mko shimoni, akisema mengi mtasema maneno mengi yasioyo na maana.
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nimeacha sasa kumlaumu Kikwete nawalaumu walio mpa ushirikiano aende ikulu japo hakuchaguliwa na Watanzania walio wengi(naweza kuthibitisha).
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Thibitisha tu mkuu. Na kama hakuchaguliwa na watanzania walio wengi nani aliempeleka ikulu i.e mwenye mamlaka makubwa kuliko watz wengi.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    MAJIBU PUMBAPUMBA TUUU HATA UWEZO WAKE MDOOOGO aaaaaaa
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    walewale wasiyoipenda tanganyika!
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa nafikiri ndiye LODI LOFA wa kwenye gazeti la sani, bure kabisa huyu.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    "............ serikali imethibitisha kwamba kikombe cha babu hakifanyi kazi ..................."
     
  11. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwandishi: Nasikia eti ulichakachua kura.
    KJ: Ndiyo, kwa sababu nisingechakachua angeshinda Dr. wa ukweli(Slaa)
    Mwandishi: Eti ulisema kwenye kwenye kampeni Singida kuwa heri Dr. Slaa ashinde urais kuliko Tundu Lissu kuingia bungeni?
    KJ: Ndiyo kwa sababu jamaa anajua sheria na atapinga ufisadi.
    Mwandishi: Eti unaifahamu DOWANS?
    KJ: Ndo kwanza nasikia habari za DOWANS kutoka kwako!
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    bora hata EL aliwaza kutengeneza mvua,jk hana muda wa kufikiria kabisa!yeye ni kugawa pesa tuu mara mabilioni ya jk,mara kilimo kwanza,mara stimulus package atupe tathmini ya pesa hizo!
     
  13. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kunawakati alisema kwani NGELEJA anakosa gani??? kwani yeye ndiye aliyeomba mvua zisinyeshe.. nimecheka sana..huyo ndiye VASCO DAGAMA WETU...
     
  14. k

    kiloni JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siwezi kugeuka wingu na kunyesha mvua kujaza mtera.

    Ukishindwa urahisi utafanya nini? Haiwezekani! tusiongelee suala hili sasa.
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Ndio Uwezo wake..ila ana akili mnakumauka alivyokuwa anatoa tuition kwa baraza lake?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    waliompeleka ni tume ya uchaguzi kwakuchakachua
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tumuulize amejiandaa andaje kutoa majibu yenye msingi siku zijazo
     
  18. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Wana JFs NEC ilishafanya kosa, tunajutaaa na tunaendelea kujuta!


    Tutategemea nn toka ktk jamii ya watu wasiopenda kujisomea?
    kama tujuavyo ktk maisha ya uongozi ni MUHIMU KUWA NA TABIA YA KUJISOMEA vitabu mbalimbali, majarida, kuwatch DVD za majarida etc.


    Kitu kinaitwa UJUHA ni jambo la hatari sana, hasa pale Ujuha unapotawala akili zetu ktk kila kitu.
    matokea yake ni vituko tuu toka ktk utendaji, mataamshi na maamuzi yanayofanyika kila siku ktk nchi yetu.

    TUSHIRIKIANE KUUPIGA VITA UJUHA....!
     
  19. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    sina mbavu!
     
  20. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hana uwezo wa kufikiri zaidi ya hayo anayoyasema
     
Loading...