Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi Kikwete kupangua baraza la mawaziri hivi karibuni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lsk, Apr 10, 2012.

  1. L

    Lsk Senior Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raisi Kikwete anatazamamiwa kupangua baraza lake la mawaziri hivi karibuni. Habari nilizozipata toka chanzo cha moja kwa moja toka ikulu ya Magogoni zinasema:katika panguapangua yake mawaziri na manaibu-waziri wengi wa Baraza lililopo sasa watahamishwa na wengi zaidi wataondolewa kwenye Baraza. Katika panguapangua hii inasema mawaziri wengi ambao ni Pro-Lowasa watatemwa kwenye hilo Baraza jipya linalotegemewa kutangazwa hivi karibuni.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu hujaweka kama tetesi nadhani chanzo chako ni cha uhakika. Tunasubiri kuona nini kitajiri.
     
  3. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia unakuwa PM. Hongera mkuu!!!
     
  4. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa hali ilivyosasa wabunge na mawaziri wanaangalia upepo unavumia wapi! Hata ukiwatoa pro lowassa watakaochaguliwa watakuwa pro- kwa wengine wanaoonekana kutaka urais. Hawawezi kuwa tena pro kikwete kwa vile wanaangalia maslahi ya kisiasa ya baadaye.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kigezo cha pro lowasa ni cha kipuuz,pia kuhamisha wale waliochemka ni uzuzu mwingne
     
  6. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anasubiri mei 2, hukumu ya mahanga
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    U p_m angempa mwanri jampo mi sio magamba angeikongoja serikali iloshindwa kazi.INGEKUWA MI NDO LOWASSA NINGEACHANA NA NDOTO ZA URAIS.hajachoka 2 huyu mnyea nyumba za ibada?
     
  8. M

    Murukulazo JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    yetu ni macho na masikio....
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama angekuwa rais wa Zenji hapo ningeamini lakini huyu mwimba taarabu hakuna kitu
     
  10. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    The same old story!!
     
  11. a

    akelu kungisi Senior Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli atakuwa amewakuna mno Watanzania. Kama ningekuwa Raisi wa kwanza kuondolewa wangekuwa mawaziri wa wizara ya nishati ya madini wote wawili( Adam Malima na Ngeleja), hawa wamepwaya hawafai kwa kuwa wamepewa nafasi ya kujisahihisha lakini wameonyesha hawawezi, nafasi hii ampe dogo January Makamba. Then aende pale afya awaondoe Nkya na boss wake, baadaya hapo amuondoe mzee Pinda kwa kuwa hana msimamo ktk kauli zake
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Twangoja Dr Asha Rose Migiro atie timu kwanza ndo tuanze kupangua Baraza!
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    makamba aanze na unaibu waziri
     
  14. senior citizen

    senior citizen Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aangalie na ma DC kuna sehemu mtu yupo toka 2006 mpaka leo!
     
  15. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kwani Asha Rose amerudi? Ukimuona huyu mama ametia timu hapa bongo ujue sasa jamaa atapangua wapambe wake!!
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na kuna sehemu dc anakaimu wilaya mbili. mfano rugimbana ni dc kinondoni na ni kaimu dc ilala na temeke
     
  17. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Porojo tu
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Unataka January Makamba achukue nafasi ya Ngeleja ili akatuibie alipe deni la U.S. $ millioni moja alizokopeshwa na shemeji yake za ubunge wa kumuondoa Shellukindo? Sasa kama unasema jamaa atawaondoa pro- Lowassa ,halafu unapendekeza January Makamba hujui kuwa huyu nae ni kijifisadi kadogo by affiliation through Mzee Yusuf ambae yuko na hao mafisadi!!
     
  19. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,464
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kupangua baraza la mawaziri ni haki yake kikatiba! Lakini kufanya hivyo kwa ajili ya Lowassa, ni mwendelezo ule ule wa makundi ndani ya chama chake. Akumbuke John Shibuda alimtahadharisha kuwa ccm itamfia mikononi mwake. Tusubiri tuone, hao vilaza watakaotoswa kutoka kundi kubwa la vilaza wa ccm.
     
  20. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hadi Migiro arudi kujenga nchi yake. jinga kubwa Tzdz bana.
     
Loading...