Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi kikwete asahau waliyotarajia watanzania.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by curiosity, Apr 28, 2012.

  1. c

    curiosity Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kuangalia kwa makini mtiririko wa utendaji wa Raisi wetu.. nashawishika kusema Raisi amesahau kabisa nini watanzania walitarajia kutoka kwake. Kwanza:
    1. Huduma nzuri za afya
    2.Huduma za elimu
    3.Huduma za usafiri
    4.Huduma za Biashara
    5.Huduma za Bidhaa(za vyakula)
    6.Kilimo kuwa cha kisasa.

    Sisemi kuwa angetimiza yote hapo juu. ila angechagua maalum adili nayo huku mengine yakienda taratibu ili ajaye nae achague yalirobaki mpaka nchi iwe safi.

    Cha kusangaza, Raisi hajashuhulikia suala hata moja likapata mtiririko wa kustawi, badala yake Raisi ametawanya na kudhoofisha kabisa baadhi ya mihimili ya uchumi ikiwemo, kilimo, viwanda, biashara za nje.

    Siri moja ya uzembe wa kiongozi wetu ni kutotimiza maneno makali ya adhabu anazotaja. Huishia mdomoni hatimaye walanguzi wanaendelea kupeta, wafuja mali, na watumiaji vibaya wa madaraka.

    Ushauri wangu kwa Raisi, atavunja baraza la mawaziri hii ni nzuri isipokuwa ili baraza liwe limevunjwa ni vema atateua mawaziri wenye uwezo na tena ambao ni watekelezaji.

    Karibuni tumshauri Raisi
     
Loading...