Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi kikwete anaozesha ubungo plaza kimyakimya!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 22, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Hongera raisi kw hili
    wenye habari zaidi tujulishane raisi kikwete leo hii aliongoza msafara wa wanandoa ndani ya benzi nyeupe ukifwatana na ujumbe mkubwa wa ma benzi ya state meusi wenye taarifa tuambiane tuzidi kumpongeza ulikuwa msafara wa ajbu
     
  2. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Hongera kaka katika yote this time umechagua ziwa lenye akili nakumbuka vile vimeo vyetu pale mlimani mpaka tukatishiana sikutarajia kama all the life ungekamata ziwa safi kama hili...any way pole kwa

    dada zangu

    irene,,rehema ,,,zizny...na wengineo ni matumaini mtajifunza pale chuo ni sehemu ya kujifunza na si sehemu ya kutengeneza maisha ya milele all in all kitu kimetokea buguruni kwa mnyamani

    big up kaka....
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mama Mia,yako lini? kama bado upo upo tufanye bond basi.....
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,102
    Likes Received: 9,809
    Trophy Points: 280
    Labda waliotoa michango katika harusi hiyo ni mafisadi....akina RA, Lowassa, Karamagi, Manji, Subash na mafisadi wengi wengine ndiyo maana kimya kimya!
     
  6. L

    Lavender Member

    #6
    Aug 24, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha jamani watu wengine!!!! sina mbavu!!!
     
  7. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Very smart move, JK angeweza kufanyia hii shughuli Movenpick au hata viwanja vya ikulu, lakini kwa kuwa anajua mngechonga sana na kulia hela zenu za umma zinafujwa ameamua kwenda sehemu ya kawaida tu- ubungo plaza, lakini bado mmo tu, khaaaaaaa!!
     
  8. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2008
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu, harusi ya mtoto wa Rais siyo shughuli ya kitaifa, hilo ni suala lao binafsi na zaidi ni la kifamilia. Wana haki ya kumshirikisha yeyote ambaye wao wanaona wanahitaji kumshirikisha. Siyo kila wimbo unapendeza na hiyo 'chorus' yako ya EPA na Mafisadi. Re-shape your way of thinking!
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kiwanja cha WAMA kilivyozungukwa na lile kuta la Ikulu huenda pia ikaja zua mjadala :D
     
  10. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    binti kapotea maboya, huu ukoo laana hawatulii ndani, atachoka na vimada, mtoto kama baba, yakikushinda mwanangu usiogope kurudi kwa babako
     
  11. B

    Boma Senior Member

    #11
    Aug 24, 2008
    Joined: Apr 5, 2008
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ni wivu, acha hizo
     
  12. L

    Lavender Member

    #12
    Aug 24, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thats what I was thinking before,because I saw the way the guy was behaving here,it is unbelievable.But lets hope he decided to leave all that behind when he decided to marry her. She seems a nice,intelligent woman.
     
  13. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mkuu mi naona kama una wivu vile....why be so negative?

    Can you atleast tell me ni ukoo upi unatulia ndani? acha stereotyping when it comes to human behaviours! Its human nature kufanya mambo ya ajabu kama cheating etc. Cha muhimu hapa ni huyu binti na mumewe wajue ni vipi wataishi ili wasipotee na kutekwa na mambo ya dunia hii.

    Ridhwan hongera just make sure mkeo anaendelea kuwa na tabasamu hilohilo siku zote!

    kudos
     
  14. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo hapo......kulimaintain hilo tabasamu...
     
  15. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2013
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,158
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Imeshajibu hii
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...