Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi KIKWETE Ahojiwa BBC Leo; asema Tatizo la Mgawo ni UKAME

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Donyongijape, Jul 20, 2011.

  1. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    WANA JF,

    Nimefungulia BBC nikakuta JK akihojiwa kuhusu hali ya Umeme nchini. Nilichobahatika kumsikia ni kuwa haiwezekani kutatua tatizo la mgao ndani ya mwezi..tatizo kubwa ni upungufu wa maji , yaani ukame. Amesema serikali imetoa Oda kwa mitambo mipya inayokuja mwezi wa 12.! Kuhusu altenative energy kama umeme jua etc, kuongea kwake kulikuwa kama kubeza. Je kuna ya ziada wadau mmeyasikia tofauti na haya??. Maana nimekuta ndiyo anaishia.

    Wasalaam
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huwa sina muda wa kumsikiliza huyu bwana. Huwa anamwaga pumba tu
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Inahitaji moyo sana kukaa na kumsikiliza hadi mwisho. Nchni za ajabu sana hizi hata Rais anakuwa corrupt?
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    yaani sisi tunapata ahueni akiondoka huku, kumbe hata akiwa ughaibuni anaropoka?? MY DOG!!!
     
  5. L

    Lapton2005 Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu kikwete sijui kwa nini ni raisi. Maana aliyoongea utafikiri kwamba hairekodiwi. Ni ujinga , upuuzi na ubezaji tupu. Kenya imeweza TANZANIA JE?
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Amesema Serikali haiwezi kuleta mvua ili mabwawa yajae maji.

    Kwa kweli napata taabu sana kumwelewa Mkulu, masihara yamemjaa, kubeza waliomtangulia na wapinzani ndo anaona dili. Hii nchi ni yetu wote jamani, tusidharauliane kwa kuwa wengine tuko nje ya Chama Twawala.
     
  7. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimemsikiliza uzuri saana. Nilichomuelewa ni kuwa kama Rais na Kama Mwenyekiti wa CCM, fikra zake zote zimeganda kwenye umeme wa maji tu, na ndio maana jibu lake ni ukame. Nafikiri katika uchaguzi ujao moja ya kigezo cha kumpata Rais iwe ni Kutueleza ni namna gani atatutoa katika wimbi kama hili, na akishindwa tu ndani ya miaka mitatu atoswe!!!
     
  8. L

    Lapton2005 Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pumbaaa tupu.
     
  9. X

    Xoyangdaxo Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa hatumii ubongo wake kujaji mambo,anatumia makamasi!!
    Avoid simple answers for difficult questions
     
  10. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi mnadhani anamaanisha anachokiongea??? he is just saying it for the sake, SIAJABU AMESHASAHAU ALIONGEA NINI

    Imagine presidaa wa ari zaidi, nguvu zaidi, kasi zaidi anategemea maji yaliyomwashia taa Nyerere kuwasha taa za taifa???

    Namshukuru Mungu sana siku hizi simsikizi hata aongee nini
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yeah,anasema watu wasibeze juhudi zao.....maana tangu waingie madarakani wameongeza MEGAWAT NYINGI TY(NAMBA KAMILI NIMESAHAU)ILA AMETAJA
     
  12. K

    Kidboy Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaan JK anakurupuka kujibu, point yake anakuambia gvt haiwezi kutengeneza mvua hivi anadhan anahojiwa na TBC Taifa.
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ukimulz sasa hivi mara baada ya kuhojiwa atakwambia..''mii sijasema hayo wewe umwyapata wapi?''
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Majuto ni mjukuu, haya ndo matatizo ya kupenda vitu rahisi rahisi matokeo yake hata Rais wamemchagua hivyo hivyo!
     
  15. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kikwete amekuwa na dharau sana, kwa jinsi alivyokuwa anajibu yale maswali sidhani hata kama alikuwa anafikiria.
    Ni wazi IQ yake ni below 50.
     
  16. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Huyu Vasco Da Gama II kama huna moyo mdogo huwezi kumsikiliza, inahitaji moyo kumsikiliza huyu Kiumbe
     
  17. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK hajaanza kujibu utumbo leo, mara nyingi tu anafanya hivyo sijui tunashangaa nini??. Si ni yeye aliyesema hajui kwa nini Tanzania ni maskini sasa leo akijibu upuuzi unashangaa nini.. tumeyataka wenyewe mpaka 2015, tutakomaje?
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mods hii iunganishwe na ya Pasco!!! Au ya Pasco ije huku!!!

    I repeat, JK is a failed president...
     
  19. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Jamani, za kwake ye alishachanganya na mbayu wayu toka kitambo. C ajabu hapo angeulizwa swali tena kama Tanzania kuna tatizo la umeme ungesikia... Mi cjui kama Tanzania kuna mgao wa umeme. Nchi kwishney kabisa.
     
  20. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haaaah huyu jamaa bwana bado hajaacha kauli zake tata? Amesahau kwamba kwenye serikali yake walitaka kutengeneza mvua ya kikorea?
     
Loading...