Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi Kikwete agawa noti, Salma Kikwete agawa noti! Siyo Rushwa hii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzizi wa Mbuyu, Apr 1, 2010.

  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ni utaratibu ambao sijawahi kuuona kwa hapa kwetu Tanzania. Imeripotiwa na vyombo vya habari nchi kuwa Raisi Kikwete aliwatuza pesa wacheza ngoma wote waliokuwa wanatumbuiza......na hali kadhalika imeripotiwa kuwa Mama Salma Kikwete aliwapa pesa tasilimu wagonjwa wote wodini kama 'eti' asante kwa mama mmoja kujifungua mtoto na kumuita Salma.
    Jamani, utaratibu huu wa kugawa manoti wakati huu wa kuelekea uchaguzi mkuu, siyo hongo hii kwa wapiga kura?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    no doubt ni hongo!!! PCCB kamata mama salma na ahojiwe...na huyu naye mtoto wa kikwere bunge limjadili..yale yale nilisema huyu anasaini sheria hii anajua madhara yake..yaani kisha sahau kabisa kama hiyo ni rushwa....yaaani CCM bana,ukiwabana huku wanahamia huku hawa wanaweza hata kuwa wanahamishia vocha/salio kwenye simu za watu ili wawachague..
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    kugawa sh mia tano tano kwa watu wenye shida ni dharau - hii si njia mbadala ya kumsaidia mtu - kama wangekuwa na uchungu na watu hawa wangeshaweka sera safi za kuwasaidia - ningekuwa mimi bora nife kuliko kupokea hii mia tano.
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    PCCB nayo mafisadi tuuuuuu
     
  5. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hoja kama hizi wakati mwingine zina divert some serious issues za kujadili kitaifa
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kiwewe cha uchaguzi labda ccj inampa nightmares
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hiyo sio hongo. Wala sio rushwa. Pia sio mlungula. Ni takrima tu. Ukarimu wa Kitanzania.
     
  8. W

    WaMzizima Senior Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nisichoelewa hivi hawa viongozi wanapotoa hizi hela ni zao au za chama? maana utasikia leo JK katoa milioni ??kusaidia hospitali mara mkuu wa mkoa katoa laki sijui ngapi kuchangia wahanga mara mbunge sijui nae katoa hizo hela wanazirekodi mahala ili zifanyie audit au ndio kama mkuu hapo juu anavodai ni mwanzo wa kampeni. Inabidi waanze kuweka wazi haya mambo, najau ikulu wanayo bajeti ya michango lakini jinsi inavotumika ndo sielewi...
     
  9. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ni zaisdi ya dharau ELNINO yaani haya ni matusi, anafikiri mia tano itampunguzia mtanzania machungu ya kukosa shule bora, huduma bora za afya, barabara bora na hata chakula. Well tuseme sawa kawapa mia tano, kwa maisha ya sasa ya Tanzania mia tano utanunua nini cha maana, yaani JK kaona waTZ ni wakuishi kwa mia tano kweli! nimeamini akutukanae akuchagulii tusi! kugawa mia tano maana yake ni kuwataka hawa waTz waendelee kuishi kwa kula kauzu na ugali wa unga robo, au kuwataka waTz waendelee kudhulika kwa kunywa kachaso, ndio maana mia tano ndio inatosha kununua kinibu kimoja cha kachaso! ooooh! nakukulia mama Tanzania, where the hell did we go wrong to deserve all these?
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hii sio 1 april jamn:confused:
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Its real dada, imetolewa kwenye TV na magazeti......
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu, hii ni balaa. Wezi, wakubwa!!!
    Imejaa incompetent youngsters who just joined because of getting something to do.

    Shame on the government!!!
     
  13. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aaah ushawapa namna.....subiri utaisikia.Believe me...
     
  14. M

    Msharika JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwaka huu tutasikia mengi na kuona faulu nyingi bila vyombo vya dola kufanya chochote.
     
  15. F

    Fatma Member

    #15
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 25, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh aibu!!!! Sh.500/-????? yote ni dharau tena hali ya juu hata aibu hana shs.500 hata pipi hupati.
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mama, hii post ilikuwa ni ya utani tarehe 1 April. Ilikuwa fool's day wengine tunaiita jokes' day. Angalia tarehe kwanza!
     
Loading...