Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi kikwete acha kuwadanganya watanzania-wamarekani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 21, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Jana nilishtuka kidogo kusikia Raisi wangu jk akiwa na watanzania walioko
    marekani ati amejitahidi asilimia 96 kupeleka watoto kwenda shule hata wale
    waliokuwa awana uwezo wa kwenda shule ...huu ni utapeli mkubwa sikuwahi
    kufikiri raisi anaweza waona watanzania wa USA mafamba kiasi hiki na baaya zaidi wengine waikapa mpaka marende ruwa oko mndumi
    kama amjui zaidi watanzania mkiwa mjii ngumu kujua nendeni vijijini na wala si mbali
    Kule anapotoka raisi kikwete utalia..si tunakimbizana nao kwenye NGO ni shameful uwezi amini Raisi amezaliwa sehemu kama hii akiwa marekani anawaona watanzania wa uko bogasi kiasi hiko mpaka wanapiga miguu wengine kwa furaha..jamani ukija tu hapa dar kamaana mheshimu MUNGU atangaze watanzania walioshindwa kuendelea shule kwa asababu yuwezo wajitokeze utoshangaa kuona na ndugu zake wakiwepo...tupo na mjomba wake mmoja anasema amewashau kabisa hata kwenye elimu..anyway mambo ya familia sasa ni uhuni kwa rais mzima kudanganya watanzania sijui anaamin awarudi tena ama???mjulisheni sio wote walioshindwa kurudi tanzania wengine kila sikukuu mko hapa mpaka NYERERE DAY kumkumbuka Raisi wenu..sasa anavyowadanganya mshtuke msikimbilie makofi mara kwa mara hana uwezo wa kuwarudisha huyo ata mkipimnga MUNGU akisema we na tanzania basi basi hutorudi tena...mpeni maswali awe anachangamsha kichwa akijua anaongea na wasomi...walikwenda kwa akili zao si kwa NGO kama walivyowamwaga ndugu zao huko....
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Njooni sehemu inaitwa ubungo jamani aibu watoto wamemwagika wanaosha vyoo kwa sh mia tena kwa kurukia maana awafikii na wakimalza usipowapa wamekuwa mashetani wanakumwagia maji aijalishi umewakataz wasiendelee wakiwaki kurukia lako sasa ajeapeleke wal watotot shule aache blaa blaa
     
  3. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du ! Rais anachapia? Kama mngepata nafasi mngemuuliza hizo data ni za lini? inawezekana ndo expectations za 2070
     
  4. B

    Bobby JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pdidy nakubaliana na ww mia kwa mia. Halafu kitu kingine kilichonishtua ni kwamba kwenye yale maigizo ya maswali waliyofanya na tiddo mhando alisema miongoni mwa mambo anayojuta kwa kuwa yamefeli utekelezaji wake ni hizi shule za kata. Alisema ilikuwa ni issue ya former pm na kwamba angekuwa na uwezo wa kulizua hilo lisitekelezwe angezuia kwani ni matatizo matupu lakini hakuwa na huo uwezo kwa kuwa ni ilani ya chama. Sasa cha ajabu jana kaspend muda kibao anafagilia shule za kata alinishangaza kwa kweli. Kwamba huku ndani kwa kuwa anajuwa tunaona uozo uliomo kwenye shule za kata anakiri hilo mbele zetu na kujuta kabisa utekelezaji wake, huko nje kwa kuwa hawaoni utumbo wa shule za kata kwake ndio unakuwa mtaji wa kuombea misaada. Rais Kikwete what is this jamani mbona hatuelewi? You are the president mzee maneno yako hayapaswi kuwa porojo kama za akina masanja zinazobadilika kulingana na mahali au tv waliyopo.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Jaman ni aibu anendeni vijijini huyu rais wetu anaenda sehemu akisikia ufunguzi safari za per diem basi hutomwona akufika kwenye vijiji vyake huko alikozaliwa aibuuuuuu acha uende uko umangantini awajui shule nini na wengine wamechangisha wamejenga shule awana walimu wa kufundisha we jk
    tubu nasema tubu kabla ujatubiwa
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Baya zaidi wale vijana wanamchekea kama anagawa mahari wakati na uhakika kuna baadhi ya ndugu wako uko usa wakijua ndugu zao awaendis hule kabisa sababu zya uwezo ama shida mbali mbali...jamani mnakula milo mitatu nendeni vijijini abh wamefaulu uji ama maji ya moto msosi mchana usiku maji...shame president awako mbali vijiji vya kimbwanindi...nk.....acheni kudanganganyika wanandgu
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu Kikweteeee mbona safari za USA nyingi sana?sasa tumeziona kuna mwana jamii mmoja alisema ngojeni tutaona tu hizi safari kuna kitu ndani yake,duh kumbe ndo huo uongo jamani?acha Mkulu tunakuheshimu,unatumia hela za walipa kodi kibao kwenda kuwachimbia kaburi,haya bwana tutaganye tu siku moja tuta..............
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Tatizo Rais wetu kazidisha usanii sana
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    January Makamba ndie mshauri mkuu wa rais kuwa aseme nini na wapi
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Unaposema kazidisha kwani kuna siku alipunguza....??? HUYU JAMAA NI MSANII FULL NETWORK.......... safari nyingiiiiiii........kukana aliyokwisha kuyaahidi kwingiiii............ kusaini vya kuchomekewa kwa sanaaaaa.......... kudanganya kwa kwenda mbeleeeeeee.............
     
  11. A

    Audax JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa twe wazi elimu hamana kitu chochote-hizo takwimu c za kweli-hiyo ndo hali halisi na kila mwaka kuna hata wale wa kata wale ambao hawajui kusoma wala kuandika japo wamemaliza la saba,hao nao ni kama hawajaenda shule na wapo kibao wakuu!!
     
  12. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ambapo si mie, wewe wale yeye atakuwepo wakati huo.
     
  13. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh Ilo nalo NENO
     
  15. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Sasa ataongea nini anapokosa maneno ya kuongea? kwani wakwele ni wageni kwenu?
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280


    weweeee huyu si ndiooo mwizi wa mkataba wa tanzania bila malaria inawezekana niliona magazetini heee sasa kama tapeli kama hili linakaa linakula ikulu kunya ikulu rais atasema nini zaidi ya usanii mtupu

    shame presidaaa
     
  17. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,355
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Jamani huyu Laisi kaongea na watanzania gani na lini?

    Wengine tulishachoka, sasa kilichobaki ni kuiombea tanzania.....
     
  18. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani kuombea nchi sio issue, kama watu wamejiweka upande wa pili wakiacha watu walio zoeleka kugombea. Natoa changamoto kuwa WATU CHUKUENI HATUA MUGOMBEE! sio kuombea uchaguzi tu. Just try may be it will confuse bogus staff.
     
  19. M

    Mswahela Member

    #19
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Wakwere wakoje?? Always jaribu kuandika kitu chenye mantiki/busara ndani yake. Tabia ya mtu mmoja haiwezi kuwakilisha tabia ya kabila lote.
     
Loading...