Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi JK atinga Mabwepande...LOL

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Jan 13, 2012.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yaani huyu jamaa hana kazi kabisaa amekwenda Mabwepande kazi ambayo ni ya Mkuu wa wilaya... Dr.tunaye...
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kibaya zaidi ni kuwa katika maongezi yake na waathirika wa mafuriko anacheeka hadi jino la mwisho...sijui wapambe wake hawamshitui?
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hujui kwamba huwa hawezi kutulia sehemu moja? kazi zake zimemshinda anaingilia za wengine
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hata akiambiwa hasikii yani ana nyota ya ki*** so kucheka ni hulka yake hata msibani huwa anacheka
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yaaani Nimesitushwa sana bora hata angemtuma TIBAIJUKA... Aaaaaaaghhhhh NAPIGA MBIZIIIII...
     
  6. p

    pilu JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ikulu kuna stress nyingi jaman so hapakaliki!
     
  7. Secretary General

    Secretary General Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kazi kweli kweli.................
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nasikia kapokelewa na mabango.
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    kasema wapangaji nao wapewe viwanja, ahadi zake 92 katimiza ngapi?
     
  10. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, mimi sioni kama amefanya jambo baya hata, akitoka nje ya nchi tunasema anatumia hela akiwa ndani ya nchii na hasa anatembelea wananchi wake wenye matatizo nayo iwe nongwa? hivi ni vibaya kufatilia kujionea jinsi wasaidizi wako wanavyokusaidia kazi? mnajua alichokikuta huko ambacho wasaidizi wake walikipuuza na sasa amewaagiza wakitekeleze? na je asingekwenda wananchi wangemwambia nani?

    siku zote sipo upande wake ila kwa hili sidhani kama kuna baya amefanya, tulipaswa kumpongeza kwa kwenda japo kuwaona na kujua kinachowasibu hawa wananchi wa huko.... kwa kifupi alichoenda kufanya ni hiki chini na aliyoyaagiza ni hayo mjionee na jinsi watendaji wake walivyofanya kabla hajaenda:


     
  11. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Maoni mengine loooh, utadhani yametokea kwenye 'masaburi'
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yapi??? Awajengee nyumba ndio akakague sio anaenda hovyo hovyoo... Yani im fed up with this...
     
Loading...