Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi jk ameenda kinyume na katiba ya jamhuri ya muungano aliyoapa nayo

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by prakatatumba, May 4, 2012.

  1. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chini ya ibara 55 (4 ) kuhusu Uteuzi wa Mawaziri inasema Mawaziri na Naibu Mawaziri wote watateuliwa kutoka
    miongoni mwa Wabunge,
    ibara 68 inasema 68. Kila Mbunge atatakiwa kuapishwa katika Bunge kiapo cha uaminifu kabla hajaanza kushiriki katika shughuli za Bunge; lakini Mbunge aweza kushiriki katika uchaguzi wa Spika hata kabla hajaapishwa.

    SASA MUHESHIMIWA RAISI JANA NA LEO MCHANA ALITEUA WABUNGE WAPYA AMBAO NI SAADA, MBATIA N.K NA MIONGONI YAO ALIMTEUA SAADA MKUYA KUWA NAIBU WAZIRI KATIKA WIZARA YA FEDHA KABLA HATA HAJAPISHWA KUWA KAMA MBUNGE, JE JK AMEENDA KINYUME NA KATIBA, NA JE LEGALITY YAO IPOJE??

    AKILI ZA MBAYUWAYU CHANGANYA NA ZAKO, MTAZAMO TU.
     
Loading...