Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi gan anaeongoza kwa kitambi afrika ;

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 12, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Yaani hilo tambi nimeamini kwa nini alikuwa anangangania madaraka jamani loh fashist huyu
     

    Attached Files:

  2. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alichokuwa anasubiri ni kudhalilishwa kiasi hiki.
     
  3. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alikuwa anajifanya jeuri kumbe ni ndunya tu, aliambiwa aachie madaraka kwa heshma yeye akajifanya king'ang'anizi ona sasa mtu mzima anavyoadhirika na bila shaka alichezea kichapo! na isije ikawa walimfanyia na mambo ya 'al kadhalika'
     
  4. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kazi sana
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    yap abidjan kuna baadhi ya askari wamekamatwa baada ya kuafnya huu mchezo mchafu wa kimombasa
     
  7. m

    matunge JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Picha hii ni ya kutengeneza Mkuu.Imekuwepo hata kabla ya Bwana huyu kukamatwa.Japokuwa anaweza kuwa ni miongoni mwa marais wenye vitambi.
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh wa ivory coast
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..Mkuu, sijui kwa nini na mimi nimeingiwa na wasiwasi huo! Kama sio yeye basi angalau kwa First lady. Amejitakia. Usipojiheshimu, Usitegemee watu wakuheshimu na hasa watu ambao wamefiwa na ndugu zao kwa kutokujiheshimu kwako...!

     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kweli sauti ya wengi wape,ameshakaa miaka kumi haridhiki tu bora angeachia kwa amani angeheshima licha ya kuahirisha uchaguzi tangu 2005 ili aendelee kubaki madarakani,,kwa FRANCE 24 wamemuonyesha alivokamatwa akiwa na mkewe as if kafumaniwa na mke wa mtu..TUNAMTAKA THE HAGUE HARAKA SANA KAUWA WENGI SANA.
     
  11. inols

    inols JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huna kingine cha maana unachokifikiria kichwani chako zaidi ya mchezo mchafu wa kimombasa. Wewe ni JF Premium member tupe point za maana bwana, sio mambo yako ya ajabu unayotuandikia.
     
Loading...