Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi apokea Tuzo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Sep 6, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]

    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akipokea tuzo toka kwa Ajay Vashee makamu mwenyekiti wa NGO inayoshughulika na kilimo iitwayo Food, Agriculture and Natural Resources Policy (FANRPAN). Je hii ni tuzo kweli au nyenzo ya kuwa karibu naye ili kuwawezesha wahusika wapata deals za kutuibia.
     
  2. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fake smile! wote nawaona wasanii tuu.Kwa lipi hasa kwa JK?
     
  3. M

    Moony JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    FANRPAN ni chombo chenye staha wala si uchwara. waweza soma zaidi kwenye internet
     
Loading...