Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi Anapowashauri Wawekezaji Kuja Kuwekeza Kwenye Giza

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ndallo, Jul 20, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Tumesikia muheshimiwa raisi JK yuko Africa ya kusini kwa ziara ya kitaifa na pia ameshakutana na wafanyabiashara wa South Africa na kuwashawishi kuja nchini Tanzania na kuja kuwekeza kwenye nyanja mbalimbali zikiwemo nyanja za kilimo na biashara nyingine! Je muheshimiwa raisi wa Tanzania ana habari kweli na swala hili ambalo ni janga la kitaifa kuhusiana na makali ya giza na wala sio mgao kuhusiana na umeme nchini kwake? je wakezaji hawa wanakuja kuwekeza kupitia nyanja ipi na hakuna umeme nchini? naomba kuwasilisha kama muhesimiwa raisi analijua hili.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    President Kikwete is a joke,kwa raisi makini huwezi kwanza kuanza kupaa kwenda kwenye mnuso kama birthday wakati nchi iko matatizo makubwa alafu kichekekesho zaidi anakutana na wawekezaji? waje kuwekeza nini kwa nishati ipi iliopo?

    Muwekezaji gani kilaza aje kuwekeza sehemu ambayo nishati mgogoro? Huyu mtu ni msiba mkubwa kwa watanzania na akitoka SA utasikia anapaa kwenda Australia kukagua Kangaloo
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nahisi anafanya makusudi mazima. Anatukomoa kwa vile last year hakupendwa katika election!
     
  4. t

    threadcritic Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haingii akilini hata kidogo
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mnamjua mnamsikia?? huyu ndo zumbukuku, aache kubembea awasikilize nyinyi? mnanini kwanza? mkewe mwalimu wa stadi za kazi anavopenda kuuza sura hamtaki apate shosti gracca machel??
     
  6. V

    Vonix JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mungu amnusuru angani break huwa hazishiki.
     
Loading...