Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RAisi ajaye atauza nini sasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magulumangu, Aug 18, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani wanajamvi tangu nchi yetu Tanzania ipate uhuru ni maraisi wanne sasa tunao kuna mengi ya kujiuliza nini tumepata na nini tumekosa katika ngwe zote nne za marais wetu,sina kumbukumbu nzuri sana lakini navyojua mie(if am wrong nisahihishwe)

    NYERERE(MCHONGA)
    Sijui kama kuna shutuma ya kuuza vitu vyetu ila najua kuhusu uhujumu wa umma ambapo watu kibao walilizwa mali zao na kuwekwa nyuma ya NONDO...

    MWINYI(RUKSA)
    Huyu alishirikiana na mke wake mdogo(bibi sitie) kulamba mbuga na wanyama wetu na kuuza huko uarabuni,mzee wa kuachia tu kwa bibie bila kujali wabongo(mie sitaji mazuri yao)

    MKAPA(THe Biggie)

    Huyu nae kalamba sana mpaka kala na mzinga,EPA,hapo makaa ya mawe pia alishirikiana na mamaa kuimaliza nchi yetu..

    KIKWETE(TOZI Wa IKULU)

    hapa hata chichemi wazee wenyewe mnayajua yanayoendelea hadi leo, Kigamboni kailamba pia na hapa Swali ni moja tu,je,nani yuko tayari kutujengea TANZANIA mji wa kisasa kuliko miji yote duniani je hao hawapendi kujenga nchini kwao kuwe kwa kwanza,maana mie hainiingii mkichwa wakuu..

    NEXT PREZIDA

    Swali langu linakuja hapa,huyu next presidaa atauza nini jamani maana vya kuuzwa naona kama vimepungua au mnaonaje...Tukaeni macho wakuu tutauzwa na sisi sasa maana hakuna cha kuuza...

    NEXT FIRST LADY...

    Mama Nyere hakuwa na NGO au ni mambo ya zamani hayo jamani?huyo next atakuja na nini?maana Salma kaacha kazi(profesional yake) ya kufundisha na kuanzisha WAMAZA sijui?

    Liinchi litauzwa sasa wazee...
     
Loading...