Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi ajae 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUNTEMEKE, Oct 4, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Raisi ajae 2015 ni mwenye sifa zifuzo. kwanza nilazima awe muadilifu.2 Mzalendo.3 Mpenda haki.4 Anaesimamia misimamo yake.5 Mwenye busara. kwa kutumia sifa hizo tano au vigezo hivyo unahisi nani anaweza kuwa mrithi wa JK?
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dr Wilbroad Peter Slaa ndio mtanzania pekee.Dr slaa ni Decision maker sio dhaifu.

    Dr slaa ni SMART

    S=specific
    M=measurable
    A=accurate
    R=realistic
    T=timel
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Haswaaaaaaaaaaa!!

     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Halina Ubishi hilo
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe unapungukiwa sifa zipi katika hizo 5? Kama unazo zote kwa nini tusifikirie kwamba unaweza kumrithi jk?
     
  6. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umenifanya nikumbukie tukio moja nililokutana nalo jana kutoka kwa Wazee fulani hapa KGM.
    Nilikuwa napita zangu nikakutana na kundi la wazee wa Chama tawala wakijadili masuala ya siasa wakaniita kutaka maoni yangu.Mmoja akaniuliza maana ya Siasa za vyama vingi ni nini na ni kwa nini watu wengi wanalalamikia ufisadi?.
    Kabla sijaongea lolote mmoja wao alieleza kuwa katika siasa za mfumo wa vyama vingi Ufisadi ni jambo la kawaida.
    Haraka haraka akili yangu ilinituma kugundua kuwa Wazee wale watakuwa kabla ya hapo wameitwa sehemu na Mpambe wa Kiongozi fulani ambaye jina lake limechafuliwa na ufisadi hivyo lekuanzisha propaganda za aina hiyo Kwa Wazee kama wale.
     
  7. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Tusubiri MIONGOZO kutoka dini mbalimbali kama mwaka 2010!
     
  8. n

    nyantella JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    kwani CDM imeruhusiwa kutoa wagombea wawili? maana ZZK kwisha tangaza nia kitaambo!
     
Loading...