Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KARIA, Oct 8, 2012.

  1. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rais wetu na matangazo ya biashara! Mfano tangazo la vyandarua. Wadau mnalionaje hili! On my side silikubali mkuu wa kaya, Amiri jeshi mkuu wa majeshi yote nchini kushiriki kwenye matangazo ya biashara! Haipendezi na wala haistaili kwa nafasi yake, wana jamvi mnalionaje hili?
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bana wee ukimtaja rais hiyo sio chichat tena bali ni chii chii
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mi naona kawaida sana!
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huyu hadi Clooooouuuuds Efemm wanamtumiaga kwenye matangazo yao..
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Sema siku hizi Cheo cha urais kimekuwa siyo dili kiviile.. Hata wewe unaweza kuwa Rais ukiamua... Bongo muvi, masharobaro, waganga wa kienyeji, wapiga debe, wabeba maboksi n.k. wote hawa wana marais wao!!
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie pia kuna mtu nilimwambia rais kufanya lile tangazo la net haijakaa sawa.......ila nikwambie kitu KARIA lile tangazo likifanywa na rais shupavu na mkakamavu haina tatizo.....sema rais wetu yeye amelifanya likawa la kihuruma sana!.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hana huruma hata kidogo. Unafiki tu

    Angekuwa anawahurumia asingewaletea net zenye sumu!
     
Loading...