Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Zuma Adendeka na Winnie Mandela

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, May 28, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Mwandishi Wetu na Mashirika ya Habari ya Kimataifa
    Picha za rais wa Afrika Kusini mwenye ndoa tano mpaka sasa, Jacob Zuma, zinazomuonesha ‘akidendeka' na mtalaka wa rais Mstaafu, Mzee Nelson Mandela, Winnie Mandela, zimesambaa katika mitandao mbalimbali, Ijumaa limegundua.
    Winnie na Zuma walinaswa na mapaparazi wakiwa wamekumbatiana huku midomo yao ikiwa imegusana kitendo kilichotafsiriwa kwamba, walikuwa ‘wakidendeka'.

    Tukio hilo la ajabu kwa baadhi ya mila, desturi na tamaduni za Kiafrika, lilijiri wakati wa sherehe za kumpongeza ‘mnene' huyo wa nchi kuingia madarakani miaka miwili iliyopita.
    Licha ya picha hizo kusambazwa kwenye mitandao mbalimbali bila kuwahusisha wawili hao na mdudu wa mapenzi, wachangiaji wengi wa maoni wamekuwa wakitatizwa na denda hilo.
    RAISZUMA.jpg "Nothing to hide" (hakuna cha kuficha) alisema mchangiaji mmoja alipotoa maoni yake katika moja ya mtandao ulioweka picha hizo.
    "Kifupi picha hizi ni za kimahaba zaidi na kwa maadili ya kiongozi wa kiafrika si nzuri, inawezekana kwao kufanya vile si vibaya, lakini kwetu na nchi nyingi za kiafrika zinaashiria kitu kibaya," alisema mmoja wa wasomaji wa mitandao.

    Habari zaidi zinasema kwamba, wakati wa kampeni za kuwania uongozi wa nchi hiyo, Winnie, mwanamke mwenye ushawishi mkubwa wa kisiasa nchini humo, alikuwa kambi ya Chama cha African National Congress (ANC) ambayo ilimuweka Zuma kuwa mgombea urais.
    Rais Zuma amewahi kulaumiwa na baadhi ya watu wa nchi yake kutokana na tabia yake ya kupenda mahaba hasa baada ya ile skendo mbaya ya kudaiwa ‘kujirusha' na mdada mmoja ambaye anatajwa kuwa ana maambukizi ya Virusi vya Ukimwi.
    [​IMG]
    Mara baada ya kuisawazisha skendo hiyo kisheria, Zuma alijikuta akitengeneza vichwa vingi vya habari pale alipofunga ndoa na kimwana mmoja, hivyo kuongeza idadi ya wake alionao, kutoka wanne hadi watano, licha ya mmoja kufa kwa kujinyonga na mwingine kutengana naye.
    Hata hivyo, licha ya kiongozi huyo mwenye makeke mengi kuwa na wake wengi, bado ni kipenzi cha raia wake ambao wengi wanachukulia ndoa hizo kuwa ni kitu cha kawaida kikisimamiwa na mwongozo wa utamaduni wa kabila lake.
    Hivi karibuni, kiongozi huyo wa taifa kubwa barani Afrika alikwenda kwenye kituo kimoja cha afya na kupima ‘ngoma' lakini majibu yalitoka ‘HANA' hali iliyomfurahisha sana ambapo hakusita kuonesha furaha yake.

    Kwa upande wake, Mama Winnie Mandela naye aliwahi kupata skendo ya kudaiwa kutembea na kijana mmoja wakati mumewe (wakati huo) Mzee Nelson Madiba Mandela akiwa jela.
    Kashfa hiyo ndiyo ilisababisha aachike na kiongozi huyo mstaafu mara baada ya mambo kuwa hadharani.
    Zuma1.jpg
     
  2. n

    nndondo JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    kama kawaida ya wachangiaji wazushi, hiyo picha inakushitua nini inamaana hata matumiza ya neno la kiswahili Denda huyajui?kama waandishi walikuambia ni makanjama hao uzushi tu
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Wote wakwale na wanasifa zinazofanana za kupenda na kufanya mapenzi na wajukuu wao
     
  4. K

    Keil JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwandishi amechemsha, hilo siyo denda (tongue/french kiss), ni busu la kwenye midomo (lips). Pamoja na hayo, watu wanaobusiana midomo huwa wana ukaribu sana, sina uhakika na kiwango cha ukaribu. Sidhani kama mtu yeyote unaweza kubusu midomo yake. Busu ambazo hazina matatizo wala question marks ni za mwenye mikono na mashavuni ambazo yeyote yule anaweza kugawiwa popote na wakati wowote bila maswali.

    Ukiangalia hizo picha ni kwenye matukio mawili 2, maana kwenye kila picha wamevaa nguo tofauti, na hivyo ina ashiria huwa wanafanya hivyo kwenye matukio mbali mbali mbele ya kadamnasi. Swali ni kwamba kwanini wanabusiana midomo na siyo mashavu kama inavyoanywa na wengi? Ni swala la kawaida kwa wasauzi kubusiana midomo?

    Zuma alishaujulisha ulimwengu kwamba yeye swala linaitwa ngono lina top priority, na hivyo anaweza kufanya chochote. Madikizela Winnie anaweza kuwa kwenye mission ya kulipa kisasi kwa mumewe ambacho sidhani kama kinaweza kuwa na maana yoyote. Tangu Mandela aachie ngazi, Winnie amekuwa mstari wa mbele ku-criticize policy za Mandela na baadaye za Mbeki. Tangu Zuma ameingia madarakani sijamsikia Winnie akim-criticize Zuma.

    Labda kitu cha kujiuliza hizo picha ni za hao wahusika? Au zimerekebishwa kiaina? Maana hata kama ni busu la kawaida, namna wanavyokumbatiana inatia shaka.
     
  5. Mwazani

    Mwazani Member

    #5
    May 29, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wazima ovyoo.
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Sijui watoto na vijana wetu wanajifunza nini kwa wazito kama hawa! Jamani!
     
  7. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nafikiri hii ameitoa kwa Eric Shigongo
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Basi msameheni bure na tuishie hapa!
     
  9. G

    Godwine JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    watu weusi tumetegwa katika mahusiano, yani kama tungekuwa na kwenye uchumi tumechangamka kama kule basi wazungu wangetukoma
     
  10. g

    gutierez JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Mbona picha yenyewe ni computerized! Au nyie hamjaishtukia?
     
Loading...