Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wetu wa moyoni Dr slaa ahojiwa kwa saa mbili kahama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Mar 2, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Zaidi ya polisi mia leo walimshikilia kwa muda rais wetu wa moyoni Dr Slaa katika kituo cha polisi kahama.Polisi wanadai eti Rais wetu slaa alifanya mkutano bila kibali,baada ya kutoa maelezo aliachiwa na sasa yupo njian kueleke Kagera...

    my take...Polisi hawana mamlaka kisheria kutoa kibali cha mkutano,sijui ni kwa muda gani polisi wetu wataendelea kufanya kazi ya ccm,wajifunze alama za nyakati Gadafi pamoja na silahazote nguvu ya umma inamgoa sembuse hawa polisi wa tz ambao wamepigika kama sisi?NENO LA BUSARA WE ARE NOT FIGHTING FOR OURSELVES,OR FOR POWER,OR MONEY,,,WE ARE HERE FOR THE CAUSE OF FREEDOM,WELFARE OF OUR PEOPLE AND OUR CHILDREN,WE ARE WILLING TO PAY ANY PRICE INCLUDING OUR OWN BLOOD.IT IS VICTOR OR DEATH.....
     
  2. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitaeleweka tu!!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ZAIDI YA POLISI MIA WANAMKAMATA MTU MMOJA!...ambaye wala hana usumbufu, wala silaha!...Wezi kibao wanasumbua mitaani, lakini kuna polisi 100 wa kumdhibiti Dr Slaa!..Akili , Matope?...PAMBAAAAF
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    well
    ,,,WE ARE HERE FOR THE CAUSE OF FREEDOM,WELFARE OF OUR PEOPLE AND OUR CHILDREN
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hawana kazi kabisa hao polisi
     
  6. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa polisi wamekosa kazi naona, sijui wamelishwa nini, maana wanadhani CDM inatetemea maslah ya wachache kama ccm, wakati mapinduzi yakifika hata wao watafaidika
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Baba tatizo kubwa ni shule yaani ukiwa hauna shule unakua mtu wa ndiyo mzee kwa kila jambo kweli kisomo ni muhimu sana hawa jamaa wana maisha magumu slaa anawatetea then wao wanamkamata kwa kutumwa na wakubwa zao
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Si wanaogopa guvu ya Umma...................... PIPOS POWER!!!
     
  9. m

    mubi JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pengine wamelipwa pesa zilizotakiwa walipwe wafanyakazi wa Muhimbili..Njaa tu, kawaida zetu maskini ni njaa tu, baada ya hizo pesa za kukidhi leo kuwa mkononi basi unasahau kesho itakuwaje na kumbe utasubiri miaaka kibao uko hapo hapo.
     
  10. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakubwa!! A dying horse kicks hard!!!!.... mfa maji haishi kutapatapa!!!....
     
Loading...