Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wetu siku zote nakushauri "Acha uvivu":- kwa hili la ma-Dkt umeharibu kabisa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, Mar 12, 2012.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wangu mpendwa, waliokushauri kulihutubia taifa kwa gia ya kuzungumza na wazee wamekudanganya. Suala la Ma- dkt si suala la wewe kwenda kuhutubia wahuni wanaoshangilia kwa kuwaita kuwa ni wazee. Pale ulikuwa ukijimwaga na wana CCm na si wazee wa Dar. Kuzungumza na wazee si kuwaambia hayo uliyokuwa unasema! kumbuka ni wazee hao hao wanao lilia huduma ya afya kwani serikali yako imewatupa kabisa. je uliona wale wazee wa kule shinyanga wenye ukoma ambao nyumba zao zimekwisha anguka na sasa wanalala nje? Tungekuona bingwa wa kuwabeza madaktari kama ungekwenda kule makaoni pao na kuongea nao juu ya ma-dkt wetu.

    Unajua kuwa Mhimbili haina mazingira mazuri ya kufanyia kazi pamoja na kwamba inaingiza mamilioni kwa usiku tu? Tazama sakafu zake, chakula cha wagonjwa,kitchen utensils, Vitendea kazi kama CT-Scanners, n.k kila siku vibovu. Who is liable for that if not the top most leaders/CEOs? Ebu anza na kuwawajibisha tuone kama TANESCO pia watakuwa wanachezea uchumi wa nchi kwa kukata umeme kama wapendavyo na bila maelezo.
     
  2. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    angekua anaongea na watu wenye uwezo wa kupambanua mambo sio hao njaa kali ambao kazi yao ni kushangalia na watu wenye udini tu
     
  3. z

    ziwapohazipo Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu watanzania wezangu hebu tujifunze kuelewa na kuthamini kile tunachokisikia ndugu mtoa mada kwanza yapaswa uelewe lengo la mkutano ule lengo la kwanza Mh Rais aliamua kutueleza uma wa watanzania chanzo cha mgogoro ule na hatua zilizowahi kuchukuliwa jee wewe kwa nafasi yako uliwahi kuelewa kwa kina chanzo cha mgogoro ule. La pili elewa tangu mgogoro huu uanze hakukuwahi kutolewa kauli rasmin ya goverment na miongoni mwa watu wa mwanzo kulalama kuhusu tamko la goverment ni wana jf. Madai ya madaktar kwa ujmla wake ni madai chanya na serikali imeyakubali ni ieleweke kama mh rais alivyotueleza kuwa yale si madai ya madaktar peke yake haya ni madai ya watanzania kwa ujumla kupitia sekta tofauti na akaikumbusha serikali na viongozi kwa ujumla kila mtu kwa nafasi yake tubadilike na tujifunze kuchukua hatua mapema. Lengo na comment yangu ni tujifunze kutoa pongezi pale panapohitajika na tujifunze kukosoa pale panapokwenda kombo. Watanzania tufanye kazi tuwache kulalama hii tabia sijuwi imetoka wapi, tujaribu kuachia mihimili ya nchi kila moja kufanya kazi kwa taratibu zake wanasiasa tuwaache na siasa zao wanauchumi tuwaache watushauri na viongozi wa dini tuwaache watuelimishe tukiyatekeleza haya tutafika na hasa vijana safari bado refu siasa haitatusaidia kitu.
     
  4. M

    Mukalabamu Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Politics is sensitive to be left to politicians
     
  5. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ilibidi aongee ili nae asikike.
     
Loading...