Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wetu si ajifunze kwa wenzake??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bushbaby, Oct 7, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Rais wa Marekani aliamua kukaa na hivi vichwa kubadilishana mawazo.....hivi huyu wa Kwetu yeye hapatagi muda wa kukaa na wataalam??.....ila muda wa kukaa na kina Sheikh Yahaya.....na Maimuna anao....


    Obama with Tech Giant.png

    obama.jpg

    The executives who attended the dinner were:

    • Carol Bartz, President and CEO of Yahoo!
    • John Chambers, CEO and Chairman of Cisco Systems
    • Dick Costolo, CEO of Twitter
    • Larry Ellison, CEO of Oracle
    • Reed Hastings, CEO of Netflix
    • John Hennessy, President of Stanford University
    • Art Levinson, Chairman and former CEO of Genentech
    • Steve Jobs, CEO of Apple
    • Eric Schmidt, Chairman of Google
    • Steve Westly, Managing Partner and Founder of The Westly Group
    • Mark Zuckerberg, President and CEO of Facebook
     
  2. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hapa steve jobs alikuwa kwenye last supper.
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Yeye na hawa tuuu

    [​IMG]
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo watu JK anaoweza meet nao - wana-share similar thinking...........
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kweli ndege wanaofanana huruka pamoja.....wote wasanii!!
     
  6. Dfour

    Dfour Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivyo vichwa vyote vikikutana nani atalipia bill ya menu
     
  7. c

    charndams JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    poor steve jobs. may God rest your soul in eternal peace
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    vichwa kama hivi vipo vingi tanzania lakini vichwa vya kuviweka pamoja havipo,
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Teh!teh!teh!,,,,,twi!kwi!
     
  10. P

    Percival JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,184
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hana muda, amebanwa na shughuli za kitaifa na kimataifa.
     
  12. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    maskini steve
     
  13. k

    kingmajay Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa kaya hana muda wa kukaa na wataalam ila ana muda wa misele ya kutalii dunia
     
  14. k

    kingmajay Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo kina nani hawa
     
  15. k

    kingmajay Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni kina nani, mbona mimi siwajui?
     
  16. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mitoko baba atamuachia nani............
     
  17. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Si wenye redio zao mawinguni ndugu, hii itakuwa ni birthdy ya.............. kama sikosei
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    J k Ataongea nini mbele ya watu wenye elimu + fedha zao kama hao . Labda akae na wajumbe wa nyumba 10 na madiwani.
     
  19. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    R.I.P steve jobs namwona katulia pembeni ya obama hapo.
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,108
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    naona zile sura za redio ya wafuuuuuuu!!!



     
Loading...