Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wetu Omba Omba!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mageuzi1992, Jun 2, 2012.

  1. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiona mtu mzima na mikono na miguu..Mzima wa afya ana elimu ya kutosha ana shamba la kulima mahali pa kulala maji ya kutosha. Madini yamejaa shambani kwake lakini mtu huyo anaomba omba huku na kule utamshangaa sana. Je Wasifu huu unamfaa nani hapa kwetu ? Nani mwenye tabia kama hii. Ni aibu kusikia ama kumuona mtu mzima wa namna hii Je huyu mtu ni wa nchi gani?
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hiyo sio tetesi wala breaking news mkuu... OPEN YOUR EYES
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jk hajaonana na Andy Chande mbado? Labda atapunguza umatonya!
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    anaomba hadi aibu hana jipya kazi kuchekacheka kwenye TV
     
  5. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Is this tetesi?. Duh..kweli uko nyuma sana kama wabarbaig.
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Halafu mnashangaa watoto na watu wazima wanapo omba omba mitaani!! It has become a national culture!!!!
     
  7. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We Mageuzi1992,

    Nani alikupatia kuwa Senior Expert Member!
    Hii ni aibu kwa Great Thinker kusema kwamba Tabia ya kuwa Omba Omba Mrisho Jakaya Kiwete ni tetesi? Huo ndio ukweli wenyewe huyu jamaa Kama asingekwenda shule pale Chalize Mzee ingekuwa tabu kupitisha gari.

    Angeomba pesa kwa Kila apitaye na ukimnyima angevizia pale wami kutwanga watu mawe au kumwaga oil ili Magari yapinduke achukue wakifa. Hili ni janga la Kitaifa. Kiguu na njia kuomba sasa anauza mashamba migodi na Bandari .

    Ushauri asisahau kujenga jela pale Lugoba kwani utafungwa maisha Kama Mubarak mwache aendelee kucheka tu!

    Hucheka sana anayecheka Mara ya Mwisho. JK you are definitely a future prisoner wewe na Ritz One. Ila mama Mwanaisha ataendelea na WAMA mfundishe isije kuwa kama ule mfuko wa Ana Mkapa.
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    matonya.
     
Loading...