Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wetu na safari mfululizo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tujisenti, Dec 1, 2009.

  1. T

    Tujisenti JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilikua najiuliza, Rais wetu anavyotembelea nchi mbalimbali bila kupumzika si atachoka sana na kuanguka huko???
     
  2. m

    macinkus JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2009
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    leo katua cuba, kapokelewa na mama moja, naibu waziri wa mambo ya nje wa cuba!! sio hata waziri, sijui kama kweli ataonana na rais.

    macinkus
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kila mtu ana specialize katika kitu fulani. Raisi wetu alikua waziri wa mambo ya nje kwa miaka kumi. It's his speciality. It's what he knows to do.Go figure.
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Dec 1, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wewe nani alikuambia kua huko anafanya kazi, hizo ni ziara katika kuburudisha ubongo kwenye mabembea na sasa anaenda CUBA, tunaaambiwa huko kapokelewa na Jimama fulani hivi inaonesha sijui ni Naibu wa WAZIRI WA MAMBO YA NNJE.
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mwacheni atembee jamani, huko kote anazurura ili kutafuta misaada ya nchi. Kama mjuavyo kampeni yake ni maisha bora kwa kila mtanzania.
    Maisha bora hayatakuja iwapo rais atajibweteka.
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Dec 1, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamaica's gross domestic product (GDP) was estimated at $9.8 billion. The per capita GDP was estimated at $3,700. The annual growth rate of GDP was estimated at 1.1%. The average inflation rate in 2001 was 6.9%.

    Read more: Income - Jamaica http://www.nationsencyclopedia.com/Americas/Jamaica-INCOME.html#ixzz0YT6kf9KW

    GDP (2008): $18.3 billion.
    Average growth rate (2008): 7.1%.
    Per capita income (2008): $442.
    Natural resources: Hydroelectric potential, coal, iron, gemstones, gold, natural gas, nickel, diamonds, crude oil potential, forest products, wildlife, fisheries.
    Agriculture (2008): 27% of GDP. Products--coffee, cotton, tea, tobacco, cloves, sisal, cashew nuts, maize, livestock, sugar cane, paddy, wheat, pyrethrum.
    Industry/manufacturing (2008): 22.7% of GDP. Types--textiles, agro-processing, light manufacturing, construction, steel, aluminum, paints, cement, cooking oil, beer, mineral water and soft drinks.
    Trade (2008): Exports--$2.49 billion (merchandise exports, 2008): coffee, cotton, tea, sisal, cashew nuts, tobacco, cut flowers, seaweed, cloves, fish and fish products, minerals (diamonds, gold, and gemstones), manufactured goods, horticultural products; services (tourism services, communication, construction, insurance, financial, computer, information, government, royalties, personal and other businesses).

    hakuna chakuomba Jamaika, angalia GDP, NI UMASIKINI jAMAIKA. TUNA RESOURCES NYINGI KULIKO jAMAIKA.
     
  7. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Diary of a President- November 2009


    1 November Dar es Salaam-Weekend


    2 November Dar es Salaam

    3 November Dar es Salaam

    4 November Dar es Salaam

    5 November Dar es Salaam

    6 November Dar es Salaam

    7 November Dar es Salaam-Weekend

    8 November Dar es Salaam-Weekend

    9 November Dar es Salaam

    10 November Cairo, Egypt

    11 November Cairo, Egypt

    12 November Cairo, Egypt

    13 November Dar es Salaam

    14 November Dar es Salaam-Weekend

    15 November Rome, Italy-Weekend

    16 November Rome, Italy

    17 November Rome, Italy

    18 November Rome, Italy

    19 November Rome, Italy

    20 November Dar es Salaam

    21 November Arusha-Weekend

    22 November Jamaica-Weekend

    23 November Jamaica

    24 November Jamaica

    25 November Jamaica

    26 November Trinidad and Tobago

    27 November Trinidad and Tobago

    28 November Trinidad and Tobago-Weekend

    29 November Cuba-Weekend

    30 November Cuba

    Source: http://drfaustine.blogspot.com/2009/11/diary-of-president.html
     
  8. kalikumtima

    kalikumtima Member

    #8
    Dec 1, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    nadhani ndio maana ilikuwa lazima tununue Jet ya rais hata kama itatulazimu kula majani. Akina Mramba walikuwa wanajua atakayefuata baada ya Che Mkapa atakuwa nani? walijua wasifu wake, kuwa atapiga trip nyingi sana. kwa hiyo ilikuwa muhimu kupata dege ambalo litakuwa comanding office kama AIR FORCE ONE kwa hiyo hamna shida mahali popote kazi inaenda.
     
  10. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2009
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    UNGO wake bado hauja-clear kwa waganga wa jadi tu, au ndio wanau-customize kwani hata hiyo Jet mpya naona inamchelewesha.

    This is just ridiculous. When does this guy sit down to know what the country needs. I thought he said that the world is experiencing financial problems. Where does he get all this money to roam around the world?

    Did he even try to cut down his travel budget and spend the money for something useful for his people?

    Can foreign minister do whatever he is trying to accomplish when he is abroad?

    Simple logic, simple common sense. Who are the losers advising this guy?

    What the he............................................ll is going on with my country?

    These people need to answer these questions, and I swear to GOD they will have to answer as long as they are alive. I will not care if they are 90yrs old or they are VIKONGWE because this is too much now. Even a standard three pupil will not do MADUDU kama haya.
     
  11. w

    wasp JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK is running away from taking concrete action on teething problems such as action on Richmond report, Sophia Simba's saga, the scandal of selling of ammunition to rebels in the DRC, etc. The leadership vacuum in Tanzania is very clear.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280

    jamaica na cuba watatusaidia nini?
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kesha enda cuba tayari! huyu alitakiwa awe waziri wa utalii
     
  14. M

    Mkereme JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasp!
    I have a simple answer for the issue ambayo nyie mnaivalia bango.
    Huyu jamaa anakwenda kurusha roho kwani mambo ya hapa nyumbani yamemshinda. Rais hawezi kutembelea visiwa vya carribean kwa muda wa siku kumi. Just do a simple standard four arithmetics!! Garama anayotumia na hao wapembe nuksi ni over a million dollar na huku anaomba Jamaica wampe msaada ambapo eneo Loliondo alilowapa wapenzi wake kutoka uarabuni ni kubwa kuliko hiyo Jamaica. This man needs to go to Mirembe Hospital akapimwe pamoja na Sophia Simba kwa sababu haiingii akilini. Hivi Bernad Membe alimpatia uwaziri afanye kazi gani kama kila kuikicha yeye ni Kiguu na njia utafikiri katoka kigurunyembe!!!!!
     
  15. C

    Chief JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Membe aliahidi kwa makeke zaidi ya mwaka sasa kuwa atatoa faida inayopatikana kutokana na safari za JK, lakini naona kaingia mitini.
     
  16. Ncha

    Ncha JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    labda tufunge bembea ikulu yetu atatulia hapa
     
  17. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    the good thing or bad ni kuwa hata huko aendako hapati mapokezi ya kitaifa, am sure wanauliza nani ana nafasi jamani ampokee jamaa wa tz, tiii anakuja kimamama naibu waziri wa wizara!imagine, anaenda kuwasumbua watu walioko busy, sijui halioni hilo!cost za safari ni kama kurun wizara ya mifugo na uvuvi. Cuba ni jirani na USA i believe lazma atue kidogo! kweli tunae Vasco Dagama Mtanzania!
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kila mtu ana maoni ya kusema vile anavyojifiki
    kwa mie naona kama huyu mheshimiwa kapata nafasi ya kuzunguka anataka amalize dunia yote ile aweke history kwa watoto na wajukuu na si lolote
    Kwa mfano huko Jamaica ni msaada gani anategemea ataupata
    Nini kazi ya waziri wa mambo ya nje ??????????????????
    Ndo maana anaishiwa nguvu majukwaani hapumziki
     
  19. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    I think its a high time for us to do something, too much have been said but very very little have been done so far!! To make it more worse, the man is running for presidency next year!! This is awfully ridiculous!!

    Can someone tell us who are the chief advisors of Mr. Prezident?

    Do they really know what is at stake now??
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unafikiri anaishiwa nguvu kwa kuwa hapumziki kufanya nini tofauti na safari? Kuishiwa nguvu kunatokana na mambo mengi mojawapo ni starehe za kupita kiasi....
     
Loading...