Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

rais wetu na mkwala wa bandarini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gmwansasu, Jun 5, 2009.

  1. g

    gmwansasu Member

    #1
    Jun 5, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    jamani si mnakumbuka mheshimiwa rais alivyotembelea bandari na kupiga mkwala mkuuuubwa. sasa jiulize ni muda gani umepita toka ule mkwala kupigwa halafu tembelea bandarini, yaani idadi ya magari imeongezeka maradufu toka mkwala upigwe.
    sijui tufanyeje Mungu wangu rais wetu akiongea kitu awe anasikilizwa na utekelezaji wa maelekezo yake uwe wa haraka.
     
Loading...