Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wetu Kikwete anapendwa, kuheshimiwa sana nje ya Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ACCOUNT FULL, Oct 22, 2012.

  1. A

    ACCOUNT FULL JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 1,943
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    habari,juzi nimeongea na ndugu yngu alyepo oman, amesema kuwa rais jk alvyokuwa huko mfame wa huko ktka kuonyesha kuwa anamkubali sna rais wetu,alimpeleka kulala katika moja ya mahekalu yake lililoko ufukweni mwa bahari badala ya hotelini kma inavyofanyika kwa wageni wengine,kma ndivyo ilivyokuwa, nathubutu kusema kuwa jk anakubalika sna.

    Hiyo ni ishara kuwa rais wetu ni mmoja kati ya maraisi mwenye ushawishi pamoja na kukubalika na viongozi wa mataifa mengine, na hyo inaweza kuwa ni sababu ya kupata mialiko sehemu mbalimbali duniani,ingawa baadhi ya watu huztafsiri tofaut safari hzo,ingawa baadhi ya matunda ya hizo safari tunayaona.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    That is the best of yourself
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    wanaitaka zanzibar yao..na hilo kasri wamejenga mababu zetu watumwa
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    :boom:
     
  5. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lazima afanyiwe hivyo kwani sultan anataka kurudi Pemba
     
  6. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,848
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje!Utajuta kupost hii thread.
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo hicho ndicho kipimo!! Tena nchi yenyewe oman, sitashangaa anawapa twiga kila siku, mbona us aliishia kwenye koridor jikoni!! Hana maana yoyote!
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Oman nayo nchi??? Hana lolote huyo jk wako!
     
  9. S

    Savannah JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Loliondo ilikwisha uzwa kwa warabu, labda na yeye kisha patiwa kisehemu mahali.
     
  10. M

    Mum Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au na yeye anauza huwezi jua mzee dhaifu
     
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Upuuzi mtupu. Yaani kuwekwa ndani na mfalme wa Oman ndiyo kupendwa? Kama anapendwa ni huko Oman alikopata Rahma Kharoos lakini si Tanzania. Angependwa angepopolewa kule Mbeya au kuitwa bwana dhaifu? Angependwa angependa kurukaruka badala ya kukaa ofisini? Acheni utani au neno kupendwa hamlijui.
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    anadharaulika sana, na soon ataanza kupokewa na maafisa watendaji kata huko ughaibuni akupendako
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    u have said it all my brother!!!
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Thanks Casico my child. We need to say it rightly and openly. Again, it seems that there are some goons sent by JK to sing praises for him even where they are supposed to curse him.
     
  15. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ... Kama anapendwa sana huko Oman, basi Twiga na Tembo wetu watapanda tena ndege wakati mimi sijawahi hata siku moja!
     
  16. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwapakilia Twiga na ndege wetu wazima hata ningekuwa mimi ningemkaribisha hata
    kitandani kwangu ili akirudi anipe na wengine kuja kwenye nchi zetu.Halafu kuna mke wa kiarabu
    ati so ni mkwe kule ati"
     
  17. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kiherehere cha kwenda kuwaambia tumegundua gesi na mafuta nani kamtuma huyo mburula?
     
  18. Nairoberry

    Nairoberry JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kikwete is a pan african he is the one who made me love the ccm party very much. He has brought alot of development in tanzania and he is loved in allof east africa and especially kenya. Long live rais kikwete tunakupenda.
     
  19. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    We aint living Pan African Ages kiddo,
    What is you definition of a Great leader?..
    What kind of development did he bring?..Atleast he "made you" love CCM very much!But just because he turned your heart from nowhere to CCM...you dont call that development.
     
  20. Nairoberry

    Nairoberry JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Brother if you have a problem with kikwete please do not bring it here. Like I said kikwete is a pan african and will be remembered alongside kwame nkurumah,nelson mandela among other african greats. Remember a prophet is not appreciated in his home area but go to rwanda burundi uganda and kenya. He is very loved after him lowassa will become president
     
Loading...