Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wetu JK, this is too much !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Oct 26, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimejisikia huzuni sana baada ya kuikuta picha ya Rais Kikwete ktk gazeti la Mwananchi uk.3. Ktk picha hiyo, Rais Kikwete akiwa na Ofisa wa NBC, anaonyesha kadi yake mpya ya NBC Debit Master Card.

    Sioni sababu ya Rais kutumiwa kibiashara na NBC. Hivi kesho NBC wakianza kuitumia picha hiyo kwenye promo zao itakuwaje? Nasema hivyo kwa sababu niliingia Guest fulani huko Geita nikakuta picha imebandikwa receiption Rais Mkapa akiwa na mwenye hiyo guest na familia yake. Tunadhibitije picha ikitumik isivyo?
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    Cha ajabu kipi? Mbona Rais mstaafu Ali Hassan Mwinyi ana promote kilimanjaro(mlima bana!) uwepo kati ya maajabu saba asilia ya dunia.Nakumbuka pia aliyekuwa Rais wa zambia Kenneth Kuanda amewahi promote utumiaji wa neti.
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Rais Jakaya Mrisho Kikwete (katikati) akionyesha kadi yake mpya ya
    NBC Debit Master Card mara baada ya kukabidhiwa na maofisa wa Benki ya
    NBC Ikulu, Dar es Salaam hivi karibuni. Kadi ya NBC Debit Master Card
    ilizinduliwa na benki hiyo Oktoba 18 mwaka huu. Kutoka kushoto ni,
    Meneja wa Tawi la Corporate Bi. Jacqueline Sindano Mkuu wa Shughuli za
    Kibenki wa NBC, William Kallaghe na Mwakilishi wa Mauzo, Emmanuel
    Mseti.

    [​IMG]
    Ris Jakaya Mrisho Kikwete (katikati) akijaza fomu ili kupata kadi
    mpya ya Debit Master Card ya Benki ya NBC Ikulu, Dar es Salaam hivi
    karibuni. Kadi ya NBC Debit Master Card ilizinduliwa na benki hiyo
    Oktoba 18 mwaka huu. Wanaomsaidia Rais kutoka kushoto ni, Meneja Tawi
    la Corporate Bi. Jacqueline Sindano, Mkuu wa Shughuli za Kibenki,
    William Kallaghe na Mwakilishi wa Mauzo, Emmanuel Mseti.
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akiagana na Mkuu wa Shughuli za Kibenki wa
    NBC, William Kallaghe na baadhi ya maofisa wa benki hiyo waliokwenda
    Ikulu, Dar es Salaam hivi karibuni ambako walimkabidhi kadi mpya ya
    NBC Debit Master Card. Kushoto ni Mwakilishi wa Mauzo, Emmanuel Mseti
    na Meneja wa Tawi la Corporate, Jacqueline Sindano
     
  4. s

    seniorita JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmmhhhhhhhhhhhhhh....what was the purpose of this scenario? Promotion or what?
     
  5. O

    Omr JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anahamasisha wananchi watumie card . Wakati wa kutembea na kitita cha noti kimepitwa na wakati.
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    huyu mkulu wa bongoi tumeshamzoea, huyu ni sharobaro men! Anatumia debit master card men! U know what i'm saying men? ana swagga men!,muuza sura men! Kapiga picha na 50 cent men! Yuko bllingling men! Oooooooh mamaaaa! Bado unashangaa? Oooh ny Gad!
     
  7. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yale ya kwenye orijino komedi ndo hayo,picha ya rais dili,hiyo guest huwezi nkukuta wanabanwa kulipa kodi,na hata kama kuna vya chini ya zulia hakuna wa kunusa,wanajua mwenye mali anajuana na mkapa,the same to jk

     
  8. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hiyo Gest inaitwaje?
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    raisi muuza nyago huyo usiumize kichwa.
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Katika hadhi ya Urais, mtu anahitajika kuwa na kadi ya namna hiyo? Anaitmua wapi na wakti gani? Mimi nadhani kila kitu kinafanywa na wasaidizi wake.
     
  11. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    of coz is a logical here unachoongea ni kweli lakin pia hakina maana
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kweli raisi wetu ni multi purpose.
     
  13. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Acha ujinga Rais anahaki yakuunga mkono kila kitu cha maendeleo. Kama Rais NBC TUNAMJALI NAKUMPENDA. Acha wivu.
     
  14. O

    Omr JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe utakuwa ni msanii wa bongo flava
     
  15. y

    yaya JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, yawezekana unachosema kina ukweli na mantiki kidogo, lakini je, hakuna wengine wa kufanya kazi hiyo? Benki zingine zitakapozindua huduma kama hiyo nazo ziende ikulu? Atakataa kuzipokea? Lakini wakati mwingine wasaidizi wake ndio hasa wa kulaumiwa kwa ushauri mbaya.
    Kwa sababu, wanaotaka kumwona Mhe. Rais hawaendi kwake moja kwa moja. Lazima wawaone wasaidizi wake na kueleza sababu ya kutaka kumwona. Nadhani wao ndio wanaomshauri vibaya na kuonekana akifanya vitu kama hivyo.
     
  16. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,344
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    acha ushambaa wewe mtofautishe kikwete na mwinyi afu kisha tofautisha mlima kilimanjaro na NBC..fikiria kabla ya kukomenti kama uwezo wa kufikiria huna nenda fesibuku.
     
Loading...