Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wetu huyu hapa....wamtangaze tu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Not_Yet_Uhuru, Nov 1, 2010.

  1. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanachelewesha buuuure....

    Wanaota ndoto za mchana kuwa uchakachuaji wao utaweza kuokoa janga walilolipata...

    Nchi imeshakombolewa na rais wetu ni Dr Slaa....
     

    Attached Files:

Loading...