Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wetu anapokuwa hapatikani kutoa maamuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mashikolomageni, Jul 19, 2011.

  1. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau nataka kufahamu hii imekaaje jana PM. Mizengo Pinda anatangazia umma kuwa ameshindwa kuwasiliana na Rais kwa sababu yuko angani hapa inatia shaka inakuwaje Rais anaporuka kwenye Gulfstream 55 anakuwa hana hot line ya kuzungumza na wateule wake aliowaachia kuongoza nchi? Nijuavyo mtu kama Abrahamivic wa Chelsea anapatikana kwa wapambe wake muda wote anapokuwa angani naye anatumia Gulfstream 55 kama ya JK sasa hapa kuna mgogoro. Tujadili usalama wa nchi kuwa haina mawasiliano na Rais anapokuwa angani. karibuni
     
  2. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hiyo aliyoisema Pinda ni lugha ya kisiasa tu, na haina ukweli wowote. Mimi nadhani JK alifahamu ugumu wa bajeti ya wizara ya Nishati, akishiriki kuandaa deal ya kuwaweka sawa wabunge, kisha akaondoka. Sasa huku nyuma mambo yame backfire, ni lazima alindwe kwa lugha nzuri. Hata hivyo hana ujanja ni lazima arudi tu nyumbani na kuikuta ngoma bado mbichiiiiii!!!!!!!!!!.

    SAA YA UKOMBOZI NI SASA, ALINUSURIKA KWENYE DOWANS, HAPA NAPO NGOJA TUONE.
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Alikuwa anawahi birthday.
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hayuko concerned na mambo/mustakabali wa nchi. Hajali/hana haja kufahamu chochote kinachoendelea nyuma yake.
     
  5. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nani kakwambia abrmo anamiliki gulfstream? Ye ana boing na pia sasaiv ameagiza airbus A380 hawez tembelea ndege za kimasikini yule
     
  6. samito

    samito JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tusubiri tuone atasema nini? kama hili ni dili la ccm basi kuna uwezekano akalipiga chenga kiaina, utaskia ooh tusubiri uchunguzi ufanyike, ooh tuachie mamlaka husika... porojo nyingi za kisiasa..! hapa lazima watu waingie mitaani, nadhani kila sikio la mtanzania ameshasikia yaliojiri na wanasubiri kauli ya JK
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Naona pinda alitaka kutupotezea eti raisi yuko safarini kama yangekuwa yametokea mapinduzi angesema hayo?
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Yeye, wanawe, kakazake ,marafiki zake wote wana majenereta na yanalipiwa na serikali mafuta kwa hiyo hapati adha hii
     
Loading...