Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wetu 2015 ni .....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Maswi, Oct 22, 2011.

  1. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mimi binafsi ningependa tuwe na rais wa jamii ya MAGUFULI, je kwa chama chetu CHADEMA, nani anaweza kuhimili vishindo vya MAGUFULI kama akisimamishwa na MAGAMBA ?, hatajwitajwi lakini MAGAMBA yakizidiwa yanaweza kusema ngoja tunusuru chama, tusimamishe MAGUFULI, kazi itakuwepo hapo kupambana na huyu mtu. WANANCHI wengi wana imani naye sana. Ndani ya MAGAMBA hakubaliki ila ndani ya WANANCHI anakubalika. nakaribisha MJADALA.


     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    mapema sana kuijadili!bado miaka minne na wiki moja kuanzia leo!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    riz1.............
     
  4. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mapema wakati tayari kila dalili zinaonesha kuwa watu wameanza ndugu yangu
     
  5. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Riz 1, atahamia CHADEMA nini?
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Huyo Maghufuli unaemuona mmoja tu CCM,
    CDM wote wako hivyo sasa kwa taarifa yako.
     
  7. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anakashfa ya national housing! au umeisahau? Itamgharimu sana.
     
  8. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama ndiyo hivyo mkuu, basi tuna wapiganaji wazuri sana, na inamaanisha yeyote anaweza.
     
  9. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    maneno ya watu hayo, mbona hiya kitu ni ya ben. bana, angeweza mwenyewe?
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Magandwa wana matatizo kweli, badala ya kuwaza kuwatumikia wananchi mnawaza 2015 uraisi.
     
  11. majata

    majata JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    gamba ni gamba tu dont be fooled men.......!!!
     
  12. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    No one i can trust in CCM!!! We need some from opposition and this is Dr W Sla'a
     
  13. k

    kuzou JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wote magufuli na slaa hata wawe chama gani hawafai kwa tabia zao.ni watu ambao mtu akipata tabu au kulipiza wanaona raha
     
  14. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa unamaanisha mpaka shibuda?
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Alifanya nini national housing? Tofautisha kati ya national housing na TBA
     
  16. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  17. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    ki ukweli,me ni CHADEMA damu,bt nina akili timamu! Sitachagua chama hata siku moja,nitachagua mtu,hiyo ndo falsafa yangu!
    In Magufuli,I trust! Na ndiye pekee ninayeweza kumpigia kura pale MAGAMBA kwa sasa,hzo ishu za NHC hata sijali,najali utendaj kazi wake,naamin pa1 na kwamba Jk ni fisadi,angeplay role yake kama rais ipasavyo,asingelaumiwa kias hiki!
     
  18. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hapo kijana Magnificient umenena hata mimi CHADEMA DAMU na Mwanachama kwa maoni yangu ndani ya CCM namuona MAGUFULI tu, but Kamati kuu ya MAGAMBA wanamwogopa sana kwamba akishika nchi atawabuluza mafisadi. tuombee wansimamishe uchaguzi ujao.
     
  19. m

    mharakati JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Mh. John Pombe Magufuli ni mtoto wa kisiasa wa Ben Mkapa yule rais aliyeuza rasilimali nyingi za nchi na kujitajirisha yeye na kakikundi kake akiwemo magufuli aliyechukua nyumba 3 au 5 za serikali. Ben Mkapa ni mtu wa karibu kiufisadi na Rostam Aziz, nimesema kiufisadi kwani huu mfumo unawaunganisha wengi siyo lazima wawe na itikadi moja ya kisiasa, au urafiki wa karibu, ni kimfumo zaidi. Naam! sasa RA ni swahiba wa mh Edward Lowassa, na hapa sasa tunamuona RA, EL, Mkapa na Crew zima ya mafisadi wakifurahia unachoongea wewe mweka thread, kutupumbaza na tuwape kura waendeleze mfumo wao wa kinyonyaji. Angalia kampeni za igunga zilivyoenda kama una mashaka na mimi-mkapa, Dr Kafumu,(aliyempa mkapa kiwira) magufuli, jan makamba, (mfuasi muhimu wa mfumo wa kifisadi), nk
    Kama ulikua hujui jua hilo, kama ulikua unataka kupima kama sisi tunajua au hatujui, tunajua, kama umetumwa na wakuu wako kutuchunguza hapa basi endelea kutuchunguza woga umetuishia inaf iz inaf
     
  20. T

    Thesi JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Serikali inapata hasara ya mamilioni ngapi kwa cku kwa ufisadi wa Maghufuli kuuza nyumba za serikali?
    Mbinafsi mkubwa. Mtendaji lakini ana mapungufu mengi. tutajuta akiwa Rais.


     
Loading...