Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Wenu anaweza hii?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 30, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Anatembea km 3 kila siku...zamani ndio alikuwa anaweza baskrtball kwa sasa hawezi kuruka ruka!!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mh! Rais wetu sijui anaweza mchezo gani?
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tuna maraisi wengi hapa bongo, yupo raisi wa manzese,raisi wa chama cha waendesha guta,raisi wa JMT,raisi wa chama cha wamiliki wa daladala,raisi wa chama cha walemavu etc,etc! Ni yupi unayemuulizia
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hawezi kukosa mkuu,lazima kuna mchezo anaouweza,ila sio lazima mimi na wewe tuujue!
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Dhaifuuuuu!!!
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    umeshamuita hivyo, ataweza wapi!?
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Labda michezo ile ya pono-oooo!! Ambayo ni sirii ya watu wawili 2 na mitara in public
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rais kivuli Slaa ndio anaweza hiyo. Kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,081
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Pia rais wa wasafi,rais wa darcoboa,rais wa masharobaro,rais wa watangazaji(Presenter's president),rais wa chaputa!
     
  11. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mchezo wake wote tunaujua hakuna haja ya kuutaja.

     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Akiwezeshwa ataweza, umeona wapi basket ball is preffered sports in TZ.
     
  13. R

    Renegade JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Una maana Rais wa JMT.? Naye ni mcheza Basket yule, ila sina hakika kama anapata muda wa kupumzika na kufanya mazoezi, lakini angalau ana spirit ya Michezo, sio mbaya, Si mnajua mwanajangwani mwenzetu?
     
  14. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hiyo ni sifa mkuu,akiamua kubadilika ataweza......
     
  15. m

    markj JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    yoyote aliyepitia jeshini kipindi hicho ni lazma alifanya michezo mbalimbali! wakati wao wanasoma pia kulikuwa na mashindano haswaa ya michezo mbalimbali! sidhani kama eti hajui kitu! bali ni umri kwa sasa na majukumu ya nchi yetu hasa kwa rais kufanywa yy ndo kila kitu,ivyo kuna mnyima uhuru mwingi! nchi kama marekani haya ni mambo ya kawaida kwa kuwa kuwa watu wanatambua wajibu wao wa kazi! hivyo sasa mtu kama obama akiwa yuko michezoni system zingine za kazi zinaendelea kama kawaida! kwa mf:usalama,uduma za afya zote zitakuwa safi tu kwa wananchi! BUT hapa mtu kama kikwete akitoka tu hata kidogo kwenda kutazama mechi taifa basi ujue system zingine zote za kazi zinafeli mana wakuu wa polisi wote watakuwa huko,usalama wote huko, madoctor wazuri wote huko! wapambe wa vyama hukoo! maprotocal officer wote hukoo! watu wa ikulu wote hukoo! kwa upande wetu sisi wabongo tulivyo wanafiki nasi tutasema rais anacheza wakati madr na walimu wamegoma na maneno meengi nk!
     
  16. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona hao Mabodyguards kama vile wanamuogopa vile?
     
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    labda anaweza vanga na kukopa.
     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani jeshini hamna wavivu na mabwabwa.
     
  19. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanawake ndio wanawezeshwa sasa kama yeye ni mwanamke mwezesheni basi.
     
  20. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    na kile kitambii njaa kilichoning'inia awezee wapiiiii
     
Loading...