Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wangu, wananchi wako hatujakutuma kwenda kufanya kazi hizi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wild fauna, Oct 3, 2012.

  1. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Raisi wangu mpendwa,wakati unazunguka kutafuta kura yangu/zetu katika kampeni za uraisi ulijipambanua kwa kutoa ahadi kedekede kwa kutuhakikishia maisha bora kwa kila mtanzania.
    Katika sera zako sikuona sehemu uliyokua unaomba upewe nafasi ili uwe mtembezi wala ombaomba.
    Safari za kiongozi wangu za kwenda nje zimekua nying kuliko za kuja huku matombo,ulanga, nanguruwe na kwingineko hapa nchini.
    Vijana wamekosa matumaini kiasi kwamba imebaki liwalo na liwe,imefikia point watu sasa wanatafuta sababu ya kufa kwa mfano hebu tazama watu hawaogopi tena polisi na silaha zao tena,nachelea kusema tuendako ni pagumu sana my president please safeguard the situation.
    Kuna kazi nyingine ambazo mabalozi wanaweza kuzifanya sio mpaka kila mwaliko lazma uende wewe.
    Nakutakia safari njema huku marekani na canada.
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    :plane:
     
  3. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni laana ya kula miguu ya kuku. Yeye ni kiguu na njia milele.
     
  4. Mwenyeminazi

    Mwenyeminazi Senior Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kukitokea msiba atakuja. Ombeni Mtu afe huko wa kueleweka
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Si utapata vyandarua na ahadi kedekede JK akirudi?
    Baba kaenda kuomba kwa sijui nani zake wale maana hata sielewi hasa uhusiano wao maana kila siku anapewa yeye tu sijui huwa anatoa nini kurudisha fadhila?
    Usijali akirudi utapata jibu ya nini alienda kufanya,kwa sababu zipi zilimfanya aende hata baada ya kumtuma Membe kumuwakilisha huko huko Amerika kwenye mkutano wa Umoja wa Mataifa.
     
  6. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wajemeniee! Amekwenda kuhemea!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Jamaa ana kipaji kutoka moyoni, kipaji cha MATONYA.
    Hapa Matonya akiwa amepeleka bakuli lake ughaibuni ili Watanzania wasife njaa.[​IMG]

    Eti asiposafiri tutakufa njaa, hivi njaa inaondolewa kwa kufanya kazi kwa bidii au kwa kuombaomba na kugawa ardhi yetu kwa wageni?
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: sidhani kama mkuu wetu hata anajua kuna sehemu nchi hii zina hayo majina
     
  9. i

    iseesa JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo laana mkuu. Hajui afanye nini hapa nyumbani. Kuna siku alisema akiwa London, na ninamnukuu....."Wanasema ninasafiri safiri sana. Kah! sasa wanataka nikae nao tu, tule nao mihogo?" ....Mwisho wa kumnukuu
     
  10. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mlikula ubwabwa,mkavaa kofia,khanga na vilemba akinamama wakafunga vichwani na vilikuwa vimeandikwa CHAGUA KIKWETE CHAGUA CCM,MAISHA BORA KWA KILA MTANZaNIA.
    Sasa ratiba ya safari bado haijakamilika mnaanza kulia
     
  11. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    john mtembezi anakula bata ndani ya USA,AMEKALIA STULI YA DHAABU NA BADO ANAOMBAOMBA hii ni hatari.
     
  12. K

    KABALE Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    Umenichengua kwa kejeli yako..Lakini ukweli mgumu...Nikiona shabiki au mwana ccm anapigika simhurumii aliyataka mwenyewe.. Naam JK awezi kukaa na watz ale nao mihongo bana.. watajiju
     
  13. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hii. Karibu kahawa mkuu

    [​IMG]
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mbona hakwenda kwenye msiba wa Daudi Mwangosi
     
  15. n

    nyako Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona unaongea yale yale unayoyapinga, kama balozi anaweza kumwakilisha Rais nchi za nje, huko Matongo Nanguruwe na kwingineko lazima aje Rais kweli, hakuna watendaji wengine? Hivi unategemea kweli Rais aje awambie wananchi wa Matombo kuwa ni kosa la jinai kutoheshimu mamlaka zilizoko kisheria? Mkuu, fanya kazi kwa bidii, Rais siyo kichaa mpaka afanye ziara ambazo hazina tija kwa taifa. Tusisikilize propaganda za wanasiasa hazitufikishi popote kwani nao lengo ni hilo hilo la kuingia ikulu ili waweze kufaidi hizo safari ambazo kimsingi hakuna Rais ambaye hatazifanya kwa maslahi ya Taifa.
     
  16. n

    nyako Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kwamba umekosa cha kuchangia hadi unaanza kutukana bali ni mada yenyewe ambayo imekaa kipropadanga na ambayo imezoeleka machoni, vichwani na mioyoni wa watu wasioitakia mema tanzania hii. Rais siyo balozi wa nyumba kumi asisafiri. Hivi kama ili mtu kuwa kiongozi wa Chama cha siasa tu unamsikia mara Houston, mara Ujerumani , mara Ufaransa, itashindikanaje kwa rais wa nchi?
     
  17. n

    nyako Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliogopa kutolewa kafara na CDM.
     
  18. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Labda awe msanii wa bongo movie au bongo fleva! Polisi wake aliowatuma kuua wakiua anakauka kimyaaa!!! Anajua akienda hatapata nafasi ya kupiga siasa msibani!
     
  19. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Kweli hili jukwaa limekuwa la kutaniana tu na siyo la kujadili mambo yenye maslahi ya taifa. eti baba kaenda kuomba teh teh. JK mtu wa kazi bwana hizi sasa zimeshuka hadhi zaidi siyo propaganda tena bali kufa kwa akili. Punguzeni kula mayai ya kuku wa kisasa jamani mtajikuta mnachezea makopo na watoto wenu.
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Rais huyu akiwa tz basi ni kwa ajili ya shuhuli za ukada wa chama.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...