Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wangu Kikwete kumbe unatusanifu unapotupungia mikono Vituo vya Basi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 23, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Pengine nitakuwa mchoyo wa fadhila kumuliza hili Rais wangu Kikwete
    majuzi nilisikia akisema swala la watu kushangaa Folen za magari
    na kusisitiza watu waelewe haya ndio maisha bora kwa kila mtanzania
    yale aliokuwa akisema wakati anaingia.....na ndio maana magari yamejaa na kila mtu ana gari sasa
    loh.

    sasa basi ni wakati muafaka wa Mh Rais wangu kuuliza na sie tunaoshinda vituo
    vya mabasi kila siku na ukipita kuna wale wasiokata tamaa kusubiri hiyo maisha
    bora kwa kukupungia mkono ..je mh rais wangu na sisi unatuambiaje kwenye
    hili la maisha bora ama kushinda vituon na yo n mpango wa maisha bora kwa kila
    mtanzania kwa kutuwekea mataa kwenye vituo usiku wengine wanaamua kulala
    wakisubiri mabasi???
     
  2. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Subiri atakujibu
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Rais wako kikweteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!ni msikifu,mchimba kazi kwelikweli!atasikia.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Haahaaa mama jack akiona upo lazima ajibu sitoacha kusubiri
     
Loading...