Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wangu jaribu kukisoma kila unacholetewa mezani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ndyoko, Jul 24, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa mara nyingine tena Rais amepitisha muswaada kuwa sheria
    kandamizi ktk ustawi wa watanzania. Wakati CCM ikiendelea
    kuimba wimbo wa kutengeneza ajira kwa vijana kwa kutmia mkono
    wa kulia, imetumia mkono wa kushoto kuua juhudi zake yenyewe
    za kukuza ajira miongoni mwa vijana na watz wote kwa ujumla.

    Hivi ni keli Rais ulisaini mabadiliko haya ya sheria ukiwa na
    ufahamu wa jambo hili au hukuwa ukijua ulichokuwa ukisaini? Na kwa
    wabunge mliopitisha mabadiliko haya, je sheria hii itawahusu ktk
    mafao yenu ya kazi ya ubunge hapo 2015?

    Hii nchi mbona ni kama inatawaliwa na mashetani, ni nani aliyewalaani hawa
    CCM hadi wamefikia mahali wanatunga sheria za kipumbavu kiasi
    hiki na kupata baraka za Ikulu?

    Eee Mola waue hawa viongozi wote wa CCM waliopo madarakani maana
    kila uchao wanaamka na mbinu za kishenzi zenye nia ya kuangamiza
    vizazi vya raia wasio kenye madaraka. Mwenyezi Mungu 2015 ni mbali
    sana tuondolee sasa laana hii inayoitwa CCM!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wameshatumia hela zote za mashirika ya Hifadhi za jamii, wakabuni utaratibu wa kuwanyamazisha watu!
    Seenzi sana!
     
  3. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Liwalo na liwe, bora nchi ianze upya. Mimi nitakufa, wao watapata kitu ya International Criminal Court (ICC).
     
Loading...