Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wangu, Ahadi ni deni! Vipi Computer zetu kwa Shule za msingi zimefika wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Miwatamu, Oct 20, 2012.

  1. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133

    Kutokana na kuamini kwangu kuwa wewe ni mmoja wa wanajamii wanaopenda kuperuzi katika jamvi hili, nimeona kabla siku hazija yoyoma nikukumbushe kuwa kati ya AHADI rukuki ulizo ahidi wakati wa kampeni zako, kubwa ninalokumbuka ni lile la kumwaga Computer katika shule zote za msingi nchi nzima! Swali langu pamoja na kukaa chini kwetu madarasani! Je, Computer hizo lini tutazipata?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    zitakuja mkimaliza shule
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ulikua upepo tu wa kampeni, ushapita!
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Walio ahadi kutoa msaada wamtosa ndiyo maana kila siku :msela:anapiga misele kusaka computer
     
  5. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu jamaa ahadi zake alizotoa atatimiza angalau robo?
     
  6. m

    mullay Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huko mavyuoni tu hamna computer ndio ataweza kuleta huku chini? kwanza yeye mwenyewe alishasahau kama aliwahi kuongea kitu kama hicho.
     
  7. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipi ambayo ameshatimiza???...mimi naona moja ya UDINI na uchomaji makanisa ndio kafanikiwa kwa asilimia 80,hajui kua hiyo ishirini aliyobakiza itakuja kumcost .
     
  8. washa

    washa JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ilikuwa ni password ya uchaguzi, hana haja ya kuhangaika na ahadi zake kibao, mbona hujauliza maisha bora kwa kila mtanzania! UNAKUMBUKA SUALA LA KUPITIA UPYA MIKATABA....
     
  9. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Majibu yenu yote yamekaa vizuri. Ili ujue mzigo wa ahadi alionao angalia kibonzo cha TWAWEZA kupitia Star tv. Kazi kwelikwali.
     
  10. M

    Mea2 Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    madawati tu ambayo gharama yake haifiki hata laki moja bado ni tatizo mashuleni leo computer kweliiiiiiiiiiiiiiiiiiii hii ndiyo tz bhana
     
  11. C

    Concrete JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Bedui amerudi jana akitokea Oman, huenda hizo computer ziko njiani zinakuja na meli.
     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Hizo shule zina umeme?
    Security ya hizo computer?
    Waalimu?
    Resources za kufanya reparing?
    Mangapi ya maana aliahidi hajafanikisha?




    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  13. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bwana mwalimu bado unasubiri ahadi ya computer? Hehehe, ile ilikuwa ni gia ya kuzipata kura zenu ninyi wanyonge
     
  14. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    .....................changanya na zako
     
Loading...