Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa Zanzibar Kuapishwa na Jaji Mkuu ni Sahihi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Jobo, Oct 28, 2011.

  1. J

    Jobo JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi karibuni tumeshuhudia Rais wa Zanzibar akiapishwa na Jaji Mkuu kuwa mjumbe wa Baraza la Mawaziri kama Katiba inavyosema, swali langu kwenu wasomi wa Sheria ni kuhusu uhalali wa kitendo hicho kisheria na kikatiba! Je hapo Katiba haijabakwa? mimi nadhani wajumbe wa Baraza la Mawaziri huapishwa na Mwenyekiti wao, sasa huyu atakuwa mjumbe gani ambaye hajaapa utii kwa bosi wake?
     
Loading...