Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa Zanzibar hupeperusha bendera gani?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by baina, Apr 5, 2011.

  1. baina

    baina JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi rais wa zanzibar anapokuwa tanganyika huwa anapeperusha bendera hipi? Make sijawahi kuona msafara wake.
    Nini maana yake?
     
  2. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,695
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Hana wizara maalum,anaonekana kama ni mbunge tu wa kawaida,na dharau kubwa sana.
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
  4. k

    kiparah JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna Muungano wa ajabu duniani kama Tanzania na Zanzibar... Jamhuri moja, kila moja ina rais na jeshi???????????+wimbo wa taifa na bendera (ukitaka maajabu ndenda Tanganyika now-days Tanzania utayaona ya kila aina)
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumbe mnayo bendera duh,mmekua sasa mchukue talaka yenu
     
Loading...