Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa Zanzibar 'Hataki Muungano'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ni Mimi Msiogope, Jul 24, 2012.

  1. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa za kuaminika kuwa Rais wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar Hakuhudhuria vikao vitatu mfululizo vya Baraza la Mawaziri na hivyo kitendo cha kiti chake kutanda utando wa buibui kinaashiria kuwa hakubaliani na Baadhi ya mambo yanavyoendeshwa na Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ikiwa ni haswa namna suala la Muungano linavyochukuliwa na Rais Kikwete.
     
  2. B

    Babu Original Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini kwenye muungano hawasemi liwalo na liwe hii ni ndoa ya mabavu. Watanganyika tunang'ang'ania kuwabaka Wazanzibar
     
  3. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aanzishe jamhuri yake ya Zanzibar. hakuka atakayehangaika nae/nao!
     
  4. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha.. Mkuu huogopi BAN?
    Eti "Tunang'ang'ania Kuwabaka Wazanzibari"
    But it seems like that!..
     
  5. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli lakini me naona kama wanachelewa tu kujitangazia uhuru wao manake kwani kuna Wanajeshi wangapi wa Tanganyika kule? Au kuna askari wangapi wa FFU kule?..
    Atangaze tu ili Wazanzibari wawe Huru kulikoni kuendelea kutwangana bila faida.
     
  6. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanye HARAKA SANA KUUVUNJA MUUNGANO WAPEMBA WARUDI KWAO KARIAKO IWE HURU
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Shein hataki Muungano, no sidhani, nafikiri yuko busy kuijenga Zanzibar, jamaa sio mswahili kama mk.wele wetu, labda pia yuko busy kuimarisha ndoa na CUF
     
  8. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora mie sjasema.
     
  9. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana mpango na Muungano.
    Hana hamu na mafisadi ya Tanganyika
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sio Raisi tu ,wengi sana hawautaki Muungano ,si umesikia mbinu za kuanza kuzirudisha kadi za CCM ? Nadhani umewahi kusikia kitu kinaitwa MASTERMIND ,sasa hiyo ya urudishaji wa kadi imo katika hiyo masterplan ya kuusika muhungano.
     
  11. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo Masterplan ni Unique
     
  12. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,804
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Huu muungano usipovunjika kipindindi hiki cha utawala huu! Hautavunjika tena!!!
     
  13. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mambu talatibu ,wala ayataki pupa ,kama si leo kesho lakini tupo njiani twaelekea mwisho wa Muungano.
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapana anapenda Muungano; Wangemuomba arudishe Kadi ya CCM; kama walivyomuomba Karume arudishe kadi

    Yeye na Mmoja ya Waziri aliyesema anataka Muungano sio wa kikatiba; Kamati kuu ya CCM Zanzibar ndio imeomba hizo

    Kadi za CCM back
     
  15. b

    bdo JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,137
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Anaogopa wana Uamsho watampindua
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Dr. Shein bado yuko kwenye FUNGATE. Inaelekea Bibi harusi hampi nafasi ya kupumua. Muacheni Shein wa watu afaidi ndoa yake kwani bado changa, Mahaba sasa hivi ni motomoto!
     
  17. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,808
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
  18. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe ndio mana wanatamani mchomoe wapate kutoa upepo
     
Loading...