Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa ZANZIBAR akiwa kazini

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Oct 8, 2007.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,576
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    http://www.zanzibargovernment.org/
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Maeneo yenye kero kubwa kwa kujaa maji ni kama vile Uwanja wa Mnazi Mmoja! Barabara ya Benjamin Mkapa sasa ina nafuu kubwa, shukrani kwa awamu ya kwanza mradi wa Michirizi...

    Mkurugenzi wa Baraza la Manispaa anapaswa kuangalia tena uwezekano wa kushawishi awamu ya pili ya Mradi wa michirizi kutatua matatizo ya maji ya mvua na hasa sehemu za Ng'ambo
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,576
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna mtu anajua huyu mtu tangu awe rais keshaifanyia nini Zanzibar?
     
  4. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    mara ya mwisho nilisikia, wakulima wa karafuu walipata soko zuri, since then sijasikia chochote kingine !
     
  5. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #5
    Mar 12, 2008
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ameshatoa ushauri kibao!
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,576
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0

    USHAURI WA NINI
     
  7. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #7
    Mar 12, 2008
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Kama huo hapo juu wa mitaro.
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,576
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0

    ahh kweli you are right i really miss my friend bwan SHENI kuna ile thread ya SIRI YA SHENI sijui iko wapi
     
  9. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2008
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33

    ......Nope
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Jaribu kutoboka mfuko kidogo kwa kutembelea Zenj...
    Tena usisahau kubeba kamera yako..
     
  11. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama alivyokwisha sema siku za nyuma kuwa uchumi ameunyanyuwa na ukitaka kujuwa hilo alisema angalieni kila mtu sasa amekuwa na Mobile
     
  12. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,437
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    My God!!! Just a mobile???????? Nakumbuka enzi zangu za utoto kupata kitoweo kama nyama ilikuwa nadra sana ikitokea hivyo tulidhani ni sikukuu. Kasumba hiyo hadi leo watoto wengi wanayo kukiwa na mlo kama wali kwa kitoweo watoto watatembea kwa majirani zao na kuwaambia sisi leo sikukuu. Sasa je Mobile ni kigezo cha kuinuka uchumi??????
     
  13. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,257
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Duh!!!
    labda sijaelewa fresh hapa.... umesema "kila mtu amekuwa na mobile" kwamba anamiliki simu ya mkononi au "Kila mtu amekuwa mobile" kwamba anamiliki kifaa cha kusafiria kama Gari, pikipiki, vespa au baiskeli n.k??

    Huyu Karume yawezekana anafanya kazi kubwa ila hana interpersonal & communication skills nzuri ili kuufanya uma kujua kazi zake. Anyway his time will be up in 2yrs! May be atatoa ripoti kabla hajaondoka...
     
  14. N

    Ndivyo Ilivyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2008
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi Balahau. Wau;ize watu wa CUF. Watakuedleza. Lakini usiwaulize hadharani kwani weatakup;[iga makofi uanguke.
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,700
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    ...'nasikia' kamalizia yale majumba ya michenzani (mbele ya polisi madema na kisima majongoo), ambayo maraisi walomtangulia kina Alhaj Aboud Jumbe Mwinyi, Babu Idrissa Abdulwakil na Komandoo Salmin Ibn Amour waliyashindwa kuyaendeleza!

    Sijafika Zbar mwaka wa tatu sasa, ila naskia 'maghorofa' ya wawekezaji alhamdulillah huko, mji wabadilika na mahoteli ya kitalii ya hadhi ya nyota tano yanajengwa na kufunguliwa katika fukwe za Unguja.
     
  16. N

    Ndivyo Ilivyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2008
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ah Balahau we. Waulize watu wa CUF. Wanayajuwa fika maendeleo tuliyopata, na Karume anaendela kufanya nini katika kuleta maendeleo ya Zenj. Lakini (indhari). Uwaulize pembeni kwenye vijiwe vya kahawa. Ukiwauliza hadharani, jihadhari na kuchapwa makofi ukaanguka chini. Ndivyo Ilivyo Abaa!!!!!!
     
Loading...