Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa watu, mtu wa watu lini atabadilisha maisha haya ya watu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Hofstede, Apr 28, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Source: Issamichuzi blog
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama ana hata kauchungu kadogo maana Rais hajali watu amabao hawajijali wao wenyewe na Raisi ni miongoni mwa hao watu
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Hakika hali ni mbaya sana.
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]


    Watu wa wapi??
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Huku ni kukosa mipango inayotekelezeka ama kukosa watendaji wenye moyo na nia njema kwa nchi yao. Nafikiri JK akitaka kupata viongozi na watendaji wenye moyo na nia njema kwa Tanzania anatakiwa hivi sasa kuangalia nje ya mipaka ya CCM. Kuna watu wanaweza fanya vizuri sana kama watapewa nafasi za uongozi bila kujali party affiliation.

    Umefika wakati sasa tujiangalia kama Tanzania na siyo nani ni mwenzetu. Huu uwenzetu ndiyo unamkwamisha JK, ni bora uchukue mtu wa mbali akileta upuuzi unamfanyizia on spot kuliko mwenzako akileta upuuzi unaona aibu kumwambia.
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Nitaomba muniwie radhi pale nitaposema mengine sio lazima ya kuhitaji fedha ila ni ubunifu wa ile familia tu. Mfano hiyo picha ya juu fito za nyumba zinaonekana kabisa, jee udongo unauzwa? Na kama kazi ni nyingi basi hata baada ya mavuno haiwezekani angalau kukandika kwa udongo na kuunyoshea (plaster) hata kwa udongo wenyewe lakini nyumba ikaonekana nadhifu?

    Na hiyo picha inayoonyesha uwepo wa takataka tunasubiri Manispaa waje kuzoa wakati anaeishi hapo ndiye anayeugua malaria na maradhi mengine yanayotokana na kuwepo kwa nzi?

    Sio kwamba namdharau mtu na namwomba Mwenyezi Mungu anisamehe kama nimekufuru!
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa Binti Mkongwe kuwa jamii inahitaji kutekeleza yale ambayo yanawapatia maendeleo. Hata hivyo kwa upande mkubwa yapo maeneo ambayo Serikali inawajibika kusukuma maendeleo. Kwa mfano hawa watu wanaoishi katika mitaa ambayo mazingira yanaonekana ni machafu, shida ilianzania katika mipango miji ambapo Serikali iliachia watu kujenga pasipo kufuata mipango na hata katika mabonde na kuzuia barabara na mitalo ya maji.

    Katika hali kama hiyo, juhudi za mwananchi mmoja mmoja pasipo nguvu ya Serikali ya kulazimisha sheria kuchukua mkondo wake, huwezi kutegemea mabadiliko zaidi ya kuona hali inakuwa mbaya..Nini maana ya kuwa na Sheria za Mipango Miji au za Mazingira katika Nchi iwapo haki kama hizi zinashindwa kukabiliwa?
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    moyo unauma, hivi hapa na yeye anataka kuwalaghai wananchi ili waseme yeye ni mtu wa watu....mtu wa watu .....hivi haoni huruma hao watu jamani, angekaa tu ofisini, sasa hapo alienda kufanya nini? wakati wat uwenyewe hao si ajabu usiku wa leo hawatakula? Tz amkeni mtoeni huyu jamaa mwekeni mtu ambaye yuko serious.
     
Loading...