Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa wa-Tanzania milioni 5

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Power G, May 26, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu wapenzi wa JF, huyu rais wetu kipenzi cha wa-tz milioni 5, kwa nini haendi ziara za mikoani tangu alipochaguliwa mwaka jana? Je anaogopa kuulizwa kuhusu utekelezaji wa ahadi alizokuwa anamwaga kama mwendawazimu wakati wa kampeni? Au kuna nini jamani?
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawezi kwenda kwa sasa maana hana muda wakwenda kuomba kura tena anamalizia kula ili arudi Msoga kupumzika
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    atajifunza kwa yalimtokea mukama!!!
     
  4. k

    kakin Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi namshauri aende TARIME
     
  5. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi namsubiri Bukoba na meli mpya aliyotuahidi
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mpaka achoke safari za nje ndo apitepite mitaani(mikoani) kuona jinsi anavyosujudiwa
     
  7. mkute

    mkute Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ah! wapi msanii huyo hana la kuwaeleza watanzania wamwelewe, yanaweza kujirudia yaleee yaliomkuta mbeya ya kurushiwa mawe.Na mimi nadhani hizo kumbukumbu ndizo zinazomtesa kila akitazama upepo wa kisiasa haoni kukubalika popote,sasa atatembelea mkoa gani kwanza ili iweje? hatumhitaji na simple & polite speeches zake.Bora aendelee kuuza tabasamu lake kwenye vyombo vya habari tu,mikoani atakuja kufanya nini? asiyeweza kutoa hata tamko tu kama sio hatua kwenye mambo very crucial kitaifa,watu wameuwawa huko tarime yeye kwake sio issue hiyo! ama kweli ukishangaa ya musa utaona firauni.Haya si magamba ya NYOKA,haya ni magamba ya KOBE hayavuliki!
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijui kama nilieleweka vema niliposema "Rais wa wa-tz milioni 5". Maana yangu ilikuwa kwamba ni Rais aliyependwa na kuchaguliwa na wa-tz milioni 5 tu katika uchaguzi wa 2010. Kwa maneno mengine, wa-tz waliobaki milioni 35 'anawabaka' kuwatala maana hawakumpenda!!!
     
  9. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkiangalia shahada ya uzamivu aliyotunukiwa (kwenye attachment hapa chini) UDOM mtajua kwa nini haendi mikoani
     

    Attached Files:

  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Anakubaka wewe
     
  11. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona Tarime hatakanyaga kabisa mpaka siku ya kiama
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Atakuja na watu wanafurika kumlaki.
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kikwete oyeee!
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naamini sehemu km mbeya ndo hana hamu kabisa kwani anajua atapopolewa mawe km kawa isipokuwa ataenda kule ambako watu wanampigia makofi kinafiki...................
    Nyie mnadhani kikwete mwaka huu atahangaika kuwahudumia watz?....thubutu.....km alipewa imani kubwa na watu kwa kuwapa ahadi ambayo mungu tu ndiye anaweza kuiahidi ya "maisha bora kwa kila fisadi"...we unadhani mhura huu wa mwisho si itakuwa noma!!!!!!1.....kazi yake mhura huu ni kumjenga mwanaye kwa mabilioni anayoshukiwa nayo na mafisadi wake....

    nchi inaliwa mchana kweupeeeee nasi twakodoa mimacho kodo!
     
Loading...