Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa UTPC ashindwa kuwashawishi waandishi wa mkoa wa Iringa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlyafinono, Sep 15, 2012.

  1. M

    Mlyafinono Senior Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wa umoja wa vyama vya waandishi wa habari Tanzania UTPC Keny Simbaya ameshindwa kuwashawishi waandishi wa habari wa mkoa wa iringa kuandika habari za wiki ya nenda kwa usalama barabarani ambayo kitaifa inafanyika mkoani iringa.


    Hatua ya waandishi wa habari kugomea kuandika habari za polisi inafuatia tukio la kikatili la kuuawa kwa mwandishi wa chanel ten Daudi Mwangosi lililofanywa na jeshi la polisi septemba 2 mwaka huu katika kijiji cha Nyololo wilayani mufindi mkoani Iringa.

    Waandishi wamesema kwasasa bado wanaomboleza msiba mkubwa uliomkumba mwandishi mwenzao,na kuwataka wanaoandaa sherehe hizo kuchukua waandishi kutoka dar au mikoa mingine ya jirani.

    Daudi Mwangosi aliuawa kikatili kwa kupigwa na bomu mbele ya kamanda wa polisi mkoa wa Iringa Michael Kamuhanda
     
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Bila kujitambua hauwezi kujua nini unachokifanya. Kila mtu atasimamia msimamo anaouona yeye ni thabiti.
     
  3. Ye Soya

    Ye Soya Senior Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo naye huenda keshakula bahasha ya khaki..haiwezekani watu walitangaza waziwazi kuwa hawatashirikiana na polisi halafu eti anaenda kuwashawishi..it doesn't bring sense!
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hivi kweli waandishi wa Iringa wanaamini bila wao kuandika shughuli ya usalama wa barabarani itakwama!
    Hata ikikwama, kweli wanaamini polisi ndio wanaoathirika na kukosekana usalama barabarani?!
    Hwa waandishi inaonyesha hawajui nini madhumuni ya kazi yao...
     
Loading...