Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa ukweli, kipenzi cha watu wenye akili timamu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ZLATAN, Oct 13, 2010.

  1. ZLATAN

    ZLATAN Senior Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    :A S 465:Jamani, huwa mnamnukuu sana hayati julius kambarage nyerere, mbona

    hamumnukuu pale aliposema Ikulu si mahali pa majaribio?,nafadhaika kuona
    :rain:

    ndugu zangu na jamaa zangu.....tena wengine mnaonekana mna hekima, mbona la


    :A S 465:SLAA kwenda kufanya majaribio Ikulu hamlioni?:hat:.


    Mtazameni rais wa ukweli.:A S 465:



    Being Simple Doesn't Cost A Thing!!!
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wewe ni sehemu ya wajinga pole!!!!!!! na huyo mkwere
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Bange hizi


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Angalia style ya mkwere na ccm yao

    Kikwete ndani ya mtwara (update).....
    Nipo hapa uwanjani (umoja), namba t437 apa, t945anz, t751anz(machinga trans)...na baadhi ya maroli yanasomba watu vibaya mno.....na sasa hivi hapo nje kuna mapikipiki na mabajaji mengi mno yanajaza mafuta kwenye hii sheli(kwa chingwile) yanaenda kumchukua jk(still watu uwanapigwa na jua tu jamaa bado hajaja-na sasa ni saa 7.15 mchana)...nishapiga picha ninazo...nitazi-update very soon. Stay tuned!! ​
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ghaaaaaaaaaaaa kumbe unajua JK hapati watu mpaka awasombe kwa malori na kutoa kanga, kofia na tshirt kwa watu ndio waje mkutanoni? Wakina Slaa hupata watu bila kuwasomba na malori au kutoa kanga na vinginevyo. Huyo sio rais wa ukweli ila ni masanii wa ukweli, Nakusikitikia ndugu yangu kuwa bado uanona JK ni chaguo lako, umeula wa chuya rafiki.
     
  6. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Total misuse of the term " News Alert"
     
  7. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo la kupoteza kumbukumbu, kama umeshau Zlatan nakukumbusha, ni JK aliyesema kuwa apewe kipindi kingine cha miaka 5, maana miaka mitano iliyoisha alikuwa anajifunza kuongoza! sasa ni lini Slaa aliomba kwenda kujifunza ikulu?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Naona jamaa amesahau ni vizuri kukumbushana kuwa jk ndo amefanya pa majaribio! upuuzi mtu anakuambia tumetimiza 60%, 40% zimeenda wapi??na miaka mingine mitano anajua anatakiwa kufika 140% au hajui kuwa anayabeba mwakani?? na hizi ahadi mpya huyu anajitwika mzigo mzito saana! bado anajaribu tuu???
     
  10. R

    RUSHAMAWE Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitaki kuamini kama wewe ni mmoja wa wale watu wanaoamini " wingi wa mvi, ndo wingi wa busara". Yaani unashindwa hata kutofautisha tamasha la kisiasa na kampeni za kisiasa, hebu jaribu kuangalia hizo picha za kampeni za JK, halafu angalia na picha za kampeni za Dr.slaa halafu utofautishe.

    Kampeni za Jk zimeambatana na wasanii wa Bongo flava, kofia, tshirt nk....! Unapoona wingi wa watu na hasa mikoani, ujue hawaendi kwenye kampeni za kisiasa, ila wanakwenda kwenye tamasha la kisiasa ambapo watasikiliza na kucheza muziki, huku wakipatiwa Tshirt na kofia. Unapaswa ujiulize kwa makini, NI KWELI WANANCHI WANAFATA SERA, AU TAMASHA LA KISIASA!
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!Kumbe hapa Tanzania bado kuna wajinga kiasi hiki!pole sana kilaza!
     
  12. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    ZLATAN
    [​IMG] Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] Join DateTue Oct 2010Posts22Thanks0Thanked 1 Time in 1 Post

     
  13. M

    Malembeka Shija Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora hata huyo(mkwere) jk anatoa ma t.shirt na kofia kwa umati wa watu..ina maana chama chake kina hela yani ccm.na hata kama hicho chama (ccm)ni cha mafisadi basi naona sasa wameisha shiba kwaiyo waendelee kuiendesha nchi ili tuanze kuona matunda yake.

    na sasa mnataka hicho chama kiachie wapewe watu kama(mchaga) SLAA ambaye hata jukwaani wanapewa msaada ya kibanda cha kusimamia,ambaye chama hakina hata uwezo wa kukodi speaker waiendeshe nchi wakati wao wenyewe wanaomba uchaguzi ufike lini ili wapate hela za misaada na wao ndio wanapatia kula hapohapo.na watu kama hawa wakipewa nchi basi mpaka chama chake kije kifikie kama ccm ujue ni miaka 50 ijayo ya ufisadi itaendelea

    kwa iyo tuangalie sana:dance::biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahaaaa! Sijawahi kuona aina hii ya kufikiri in my entire life! Pathetic!
     
  15. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ungekuwepo wakati Nyerere anapigania uhuru wa Tanganyika, naamini ungemshauri Nyerere asijisumbue kupanda baiskeli na kuomba kuchangiwa nauli na wazee waasisi wa TANU ili kwenda kuwahamasisha watu kupigania uhuru wa nchi, bali awaache wazungu waendelee kutawala kwa kuwa tayari wana pesa za kutosha.

    Malembeka, siyo lazima sana kwamab kila hoja uchangie, kama huna cha maana cha kuandika unaweza kunyamaza tu na kutafuta thread nyingine ambayo ni size yako.
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ndugu mtoa mada naomba ungeangalia kwanza hali za hao anaowaongoza na mazingira wanayoishi ndio uje hapa kutundika hizo pumba zako.Watu gani wenye akili timamu wanaweza kuchagua mtu kama huyu aliyeshindwa kubadili hali ya maisha yao japo kwa 25%.Wanaomchagua huyu si wenye akili timamu bali ni wanaofaidika na ufisadi na wale wasiojua thamani ya utu wao.
     
  17. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,141
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Tusubiri tu hiyo October 31, hizi mada za utabiri zitaisha. October 31 ni kati ya Mgonjwa Kifafa na Rais wa kwenye keyboards
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wtf! Where is my mashine g?
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kwa dizaini hizi za watu tanzania kazi bado ipo!
     
  20. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani wanaochagua si ni wananchi,usubiri tu hapo siku ikifika.Halafu msichakachue,ndo hapo mtaona kama ikulu ni sehemu ya kujificha wabaka uchumi au la..........
     
Loading...